ดู: 2502|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] เตือนภัย คลีนิคแย่ๆไม่รับผิดชอบ ปากแหว่ง

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะเพื่อนๆชาวดั้งโด่งวันนี้จะมาเขียนการผิดพลาดจากทำปากกระจับ
เราได้ไปทำปากกระจับมาที่คลีนิคแห่งนึงไม่ขอบอกชื่อนะคะแถวๆๆมอธุรกิจบัณฑิตเราไปทำวันที่9
จนถึงวันนี้รวมๆๆแล้ว 2อาทิตย์กว่าแล้วคะ ต้องบอกว่าที่นี้นานมากคะกว่าจะตัดไหม13 วันประมาณวันที่10 แผลที่เย้บแตกออก
เราเลยไปหาคุณหมอที่คลีนิคก่อนหมอก้บอกว่าไม่เปนไรเดี๋ยวเนื้อจะสมานกันเองเราก็รอเชื่อคุณหมอ พอวันตัดไหมเราก้ตัดไหมออก
แผลก้เปิดอ้าอยู่ แล้วหมอก้มัวแต่ยุ่งกับผ่าตัดไม่ออกมาดูเราสักนิดเราถามพยาบาลว่าไม่เปนไรแน่นหรอคะเค้าก้พูดเหมือนเดิมไม่เปนไร
เราอดทนรอมาหลายวันก้ไม่ดีขึ้น เราจึงตัดสิ้นใจไปพบหมอใหม่อีกที่หนึ่ง หมอบอกว่าทำไมปล่อยให้แผลเปิดขนาดนี้เสี่ยงต่อการติดเชื้อ
หมอที่ใหม่รีบทำการนัดเราผ่าตัดแก้ใหม่โดยด้วน. ใครที่คิดจะทำอะไรควรศึกษาเยอะๆๆนะคะ เราพลาดมากที่เลือกหมอผิดเอง
เสียเงินเสียใจ. จิตใจแย่มากๆๆ วันจันทร์นี้เราจะผ่าตัดใหม่กับหมอคนใหม่ไว้อัพเดตคะ

1.jpg (158.66 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

2.jpg (149.99 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

สู้ๆค่ะ ต้องให้เค้ารับผิดชอบนะค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-25 23:30:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นังนู๋ ตอบกลับเมื่อ 2015-10-25 21:49
สู้ๆค่ะ ต้องให้เค้ารับผิดชอบนะค่ะ

วันพรุ่งนี้แก้ทำใหม่กับหมอโอ๋ คะ  หมอเดิมไม่รับผิดชอบเลยค่ะ ทำใจแล้วคะ
เราแก้กับหมอโอ๋ บนล่าง 4 หมื่น ออกมาไม่พอใจ พอคุย หมอบอกได้แค่นี้ เพราะที่เก่าทำมาไม่ดี แผลเป็นก็บอกให้ทาลอปปิดเอา คือเราไม่เข้าใจ ถ้าแก้ไม่ได้ จะเอาเงินเรา 4 หมื่นไปทำไม แล้วโยนความผิดให้แต่ที่เก่า เราร้องไห้กลางร้านเลยวันนั้น เพราะไว้ใจ ทำคางกับหมอโอ๋ด้วย แล้วคางก็เป็นขั้น ไม่เนียนจนต้องเอาออกอีก 22000 บาท คิดดีๆนะคะ
หมอโอ๋ไหนค่ะ มีสองโอ๋ที่ดังๆ ช. หรือ ญ. ค่ะ
สังเกตุจากรูปยังมีพื้นที่แก้ไขได้คะ แผลเปิดอย่าวางใจนะคะ รับหาคุณหมอที่เราไว้วางใจได้ด่วนนะคะ เป็นกำลังใจนะคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-26 19:29:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอโอ๋ผู้ชายคะธนพัฒน์คลีนิคคะเราแก้มาแล้วคะรอดูนะคะความหวังครั้งสุดท้ายแล้วจิงๆๆเจ้บและทรมารมาก
ใจเย็นๆนะคะ เป็นกำลังใจให้หายไวๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้