ดู: 5571|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวปากกระจับบน-ปากบางล่างที่เลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yeey3e เมื่อ 2015-10-20 17:20

สวัสดีค่ะ ก่อนอื่นต้องขอออกตัวก่อนนะคะว่าเพิ่งเคยมาโพสเป็นครั้งแรกหลังจากแอบส่องและหาข้อมูลมานาน ครั้งนี้เป็นครั้งแรกที่ทำศัลกรรมค่ะ ไปทำปากกระจับบนปากบางล่างที่รพ.เลอลักษณ์กับคุณหมอสิทธิชัยมาค่ะ ที่เลือกทำที่นี่เพราะชอบแบบธรรมชาติไม่บางมากเกินไปค่ะ และที่ดูจากรีวิวเพื่อนๆก็ชอบค่ะ เราอยู่ตจว.นะคะไม่ได้เข้ามาปรึกษาคุณหมอก่อนแต่ได้ปรึกษาและส่งรูปให้ทางไลน์ค่ะเพื่อประเมินว่าสามารถทำได้ไหม และได้คิวผ่าเมื่อวันที่28กย.2558 ที่ผ่านมานี้ค่ะ วันผ่าไม่ตื่นเต้นเลยค่ะเพราะออกแนวเพลียๆจากก่อนหน้าที่ยุ่งๆวุ่นๆทุกวันเลย พอเข้าห้องผ่า พบคุณหมอก็ถามว่าต้องการแบบไหน เราก็บอกว่าอยากได้เป็นทรงไม่บางมากค่ะ คุณหมอก็วาดๆและให้ดูว่าจะตัดตรงนี้ๆทำแบบนี้นะ และคุณหมอก็ทักว่าปากล่างซ้ายมันห้อยๆกว่าเนอะ เราก็ยิ้มๆค่ะใช่ค่ะ คุณหมอบอกเดี๋ยวจัดการให้ พอเริ่มฉีดยาสลบแค่3วิเท่านั้น เราสลบเหมือดเลยค่ะ555 ง่วงมากจริงๆวันผ่า ตื่นไปแบบง่วงๆ สะดุ้งมาตอนคุณหมอบอกว่าเสร็จแล้วค่ะ คุณหมอก็บอกวิธีดูแลหลังผ่าและบอกว่าธรรมชาติตามต้องการครับ แต่ตอนนั้นยังมึนๆงงๆ สรุปจำที่คุณหมอบอกไม่ได้เลย555 อยากบอกว่าไม่ได้รุ้สึกเจ็บ ปวดอะไรเลยนะหลังทำ คือก็บวมๆตึงๆชาๆ กลับห้องมาประคบเย็น ทานยา และนอน นอนทั้งวันเลยค่ะ5555 เราทานปกตินะ ดูดน้ำจากหลอดได้ คือปากเหมือนจะบวมเท่ากันทุกวันเลย แต่ผลที่ได้ตอนนี้ประมาน21วันคือชอบมากค่ะ เราไม่กล้าให้ปากบางมากๆจนยิ้มแล้วปากหาย กลัวไม่เข้ากับหน้าเราด้วยแหล่ะ อาจจะไม่บางมากแต่ก็ดีกว่าเดิมเยอะเลยค่ะ  (รูปมันมั่วๆนิดนึงค่ะ กำลังพยายามแก้อยู่นะคะ ) ตอนนี้ปากค่อนข้างปกติแล้วค่ะ อ้ากว้างได้ไม่ตึงแล้วแต่ยังมีชาบ้าง ก็คอยนวดๆทุกวัน ส่วนรอยเย็บยังเห็นอยู่ค่ะ ทาลิปกลบเอาค่ะ ยังไงก็ขอบคุนเพื่อนๆนะคะที่เข้ามาดูมาชม

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวยค่ะ เข้ากับหน้าเลย
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-19 17:45:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yeey3e เมื่อ 2015-10-20 08:20

จะลบความเห็นอันนี้ยังไงคะ รบกวนเพื่อนๆด้วยค่า ขอบคุนค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-20 17:17:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
vicky_kook ตอบกลับเมื่อ 2015-10-20 15:54
สวยค่ะ เข้ากับหน้าเลย

ขอบคุณมากๆค่า
น้องสวยจังเลยค่ะ ภาพประกอบเห็นได้ชัดเจนมากเลย ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะค่ะ
ดูเป็นสวยหวานเลยค่ะ น่าคร่าาาาาา
เมื่อเทียบรูปตอนแรกกับหลังทำ แตกต่างกันจังครับ สวยๆ
น้องก็อยากทำปากบ้างนะค่ะ อยาได้ปากบางๆ แต่ก็แอบกลัว พี่สาวปากสวยมากค่ะ ยิ้มสวยเลยทีเดียว
ปากสวยเป๊ะมากเลยค่ะ
เป๊ะ สวยมากเลยค่าาา
ปากสวยคร้าาา ยิ้มออกมาสวยหน้าหวานไปเลย
สวยค่ะ น่ารักจิ้มลิ้มมม
น่ารักจังเลย
จิ้มลิ้มน่ารักเลย
ปากนิดจมูกหน่อยย น่ารักจัง
สวยจังเลยค่ะ
ว้าวววววววววววววววววววววววววววววววว
ตอบอินบ๊อกหน่อยค่ะ สนใจทำกับคุณหมอสิทธิชัยเหมือนกัน
ปากสวยจังค่ะ เค้าสนใจ อยากทำบ้างอ่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้