ดู: 1154|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] มาคอนเฟริมหน้าอก400cc ว่า นิ่มมาก สวยจริงอีกเสียงคะ!

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนอื่นต้องบอกว่ายืมไอดีน้องปู้เป้มาใช้คะเราทำก่อนเเละให้เบอร์เซลล์น้องไปทำกับเซลล์คนเดียวกัน เเฮปปี้มากกก++

เราสูงไม่มากคะเจ้าเนื้อมาตลอดชีวิต พอดีสามีอยากให้ทำหน้าอกส่วนตัวเราเป็นคนพอมีเนื้อบ้างคัพบีกว่าๆคะ เเต่พอให้ทำเราก็ทำเเต่คิดไว้เเล้วว่าถ้าทำขอใหญ่ๆคะ555555

ขอเจ็บครั้งเดียวเลยเเล้วสามีเเฮปปี้เราแฮปปี้ จบบ+

ผลงานเลยออกมาเป็นเเบบนี้คะ ภาพนี่4เดือนเเล้วนะคะ

ตอนนี่นิ่มมาก เรามั่นใจว่าจับไม่รู้เเน่นอนเพราะตอนทำเดือนเเรกๆเราเน้นนวดบ่อย ขยันตลอดเพราะเซลล์เค้าจะตามให้เข้าไปนวดๆเเรกๆเจ้บนะ เพราะว่าพึ่งทำเสด เเต่สี่เดือนผ่านไปผลของความพยายามก็ชัดเจนมากคะ คือ นมนิ่มมาก เพื่อนขอจับยังตกใจว่าทำไมไม่เหมือนใ่ซิลิโคนเลย
มาคอนเฟริมอีดเสียงคะว่าที่เดอะซิปทำนมนิ่มมากจิงๆคุนหมอใจดีด้วยถามอะไรตอบเครียหมดคะ
ส่วนเซลล์ที่ดูเเลคนนี้คะ เเอดไลน์ได้เลย ไอดีไลน์ kwankaew13 ประทับใจจิงๆคะทุกวันนี้ยังตืดตามผลกันอยุ่เลย
หวังว่าจะเป็นประโยชนน้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้