ดู: 1023|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] สุนะคะ เสริมหน้าอก 400cc Nuttral หมอกิตติศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]
สุพรรณ มาประโพธิ์ nuttral 400cc หมอป๋อง.jpg

สุนะค่ะขอไม่เปิดเผยหน้านะคะ
อายนิสนึง ถึงมากที่สุดค่ะ  
พอดีไปทำหน้าอกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์มา
เลยเอามาอวดนิสนึง  ดูจากตอนแรกสิค่ะ  อับอายมาก
เป็นคนไม่ค่อยมีหน้าอก หรือเรียกว่าไม่มีเลยก็ได้
ก็เลยอยากมีขึ้น  อยากเซ็กซี่บ้างไรบ้าง
ก็เลยตัดสินใจทำ ที่ทำก็ดูข้อมูลเยอะนะคะ
และก็ใส่มา  400cc  เอาให้สะใจ และก็ดูแลเป็นพิเศษ
ผลที่ได้ออกมาจากตอนแรกฟูเชียว สวยค่ะชอบ  
ไม่เจ็บเท่าไหร่ไกลหัวใจ  ไม่ช้ำด้วยค่ะ
โพสต์ 2015-10-17 15:16:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลยค่ะ
ทำซิลิโคนอะไรคะ ค่าเสียหายเท่าไหร่
อยากทำบ้างค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้