ดู: 4000|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] รีวิว ดูดไขมันหน้าท้อง สลายไขมันไปเกือบ 7 กิโล ที่ Amed Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชื่อจ๋อมแจ๋มนะคะ กระทู้นี้เป็นกระทู้แรกเลยที่เขียน อยากมาแบ่งปันความสวยให้เพื่อนๆได้ชมกันค่ะ ว่ามันเริ่ดจริง ปลื้มปริ่มมากค่ะ
คือจ๋อมแจ๋มขอปกปิดใบหน้านิดนุงนะคะ อยากอวดหุ่น อิอิ

รูปนี้แขม่วพุงแบบสุดฤทธิ์

จ๋อมแจ๋มเป็นคนมีพุงค่ะ พุงย้อย แล้วก็มีไขมันเยอะ เพราะเป็นคนที่ชอบกินของหวาน เค้ก กาแฟ ไอติม นี่จัดเต็มตลอด เลยได้พุงมาอย่างที่เห็น TT ครั้นจะออกกำลังกายกว่าจะลดก็นาน แล้วก็ขี้เกียจมาก จึงตัดสินใจว่าจะดูดไขมัน ตอนศึกษาหาข้อมูล ก็ดูหลายที่มากๆ ดูจนตาลาย กว่า10คลินิค แต่ มาลงเอย ที่amed clinic เพราะเหนดารา เซเลป มาทำกัน และที่ตัดสินใจ เลย คือ เพื่อนสนิท ทำที่นี่ แล้วมันบอกว่า เห็นผลจริง ผอมลงเยอะมาก มีสัดส่วนชัดเจน เลย ตัดสินใจ ที่นี่ ค่ะ

เทคนิคของ Amed clinic ซึ่งเป็นเทคนิค ultra-titd HD เหนือกว่า การดูดไขมันแบบ เดิมๆ

พูดถึงนวัตกรรม ultra-titd hd ลิขสิทธิ์ ของ Amed clinic หมอเล่าให้ฟังว่า ไม่เหมือน การ ดูดไขมันแบบเดิมๆ เลย เพราะ ได้ ไขมันล้วนๆ ตัวเครื่องมันจะดูดออก เฉพาะ ไขมัน มันแยกออกว่า อันไหน เลือด อันไหน ไขมัน คือดีงาม มากๆ และ มันกระชับ เร็วมาก แทบ ไม่ต้องพักฟื้น ไรเลย

วันที่เข้าปรึกษาทีมแพทย์ คือ คุณหมอใจดีมาก คุยแบบเป็นกันเอง อยากได้แบบไหนสั่งได้เลยค่ะ เพราะเค้าทำตามที่เราต้องการจริงๆ ก็มีคำแนะนำว่าดูดที่ไหนบ้างจะเข้ากับรูปร่างเรา คือสบายใจเว่อ ไม่กดดันค่ะ
ของจ๋อมแจ๋มที่จะดูดก็มีที่  พุง เอว ปีกหลัง และ ปีกนางฟ้าค่ะ คือแบบจัดเต็มเลยค่ะ

สองรูปนี้คือขอให้พี่พยาบาลช่วยถ่ายให้ คือถ่ายตอนทำมาได้ 2 รูปค่ะ ตอนทำคือแบบไม่เจ็บเลยค่ะ แผลเล็กมาก และคุณหมอมือเบาและมีฝีมือมาก ยอมรับเลยเก่งจริง แล้วไขมันที่ได้คือไขมันล้วนๆ ไม่มีเลือดปนเลย คือดูดครั้งนี้คือคุ้มมาก เหมือนได้หุ่นใหม่เลยทีเดียว

นี่เป็นถังไขมันทั้ง 2 ถังที่ดูดออกมา เยอะเลยหละ ไขมัน2ถัง รวม 6,000cc ค่ะ เอาไปชั่งน้ำหนักก็ ไขมันล้วนๆ 6-7กิโลกรัม โอ้แม่เจ้า เห็นแล้ว สะใจ ทีมแพทย์amed ละเอียดมาก เก็บทุกจุดเลย ค่ะ
พอดูดเสร็จก็พักประมาณ 30 นาทีถึง 1 ชม. จ๋อมแจ๋มก็กลับออฟฟิตไปทำงานต่อได้สบายมาก

แต่หลังทำต้องใส่ชุดกระชับที่ทางคลินิกให้มา ชุดนี้ทางคลินิกนำเข้าจากเมกา ใส่ไว้ประมาณ 1-3 เดือน แต่ 1 เดือนแรกต้องใส่ตลอดเวลานะคะ เพราะบริเวณที่เราดูดไขมันออกมามันจะเป็นโพรง ใส่ไว้เพื่อให้ชั้นผิวหนังมันกระชับ ติดกันค่ะ ใส่เสื้อผ้าอะไรก็สวยค่ะ

รูปนี้คือก่อนดูดและหลังดูดไขมันทันทีค่ะ จากที่พุงใหญ่อลังกาลงานสร้าง ตอนนี้ก็ไม่มีแล้วค่ะ

โชว์ให้ดูเลยว่าลดจริง ดูดออกมาจริง
หลังจากที่ดูดมา ไม่ควรออกกำลังกายหนักๆนะคะ แล้วห้ามทานเผ็ด ทานเค็มค่ะ ห้ามทำไรที่มันหักโหมมากเกินไปจ้า

หลังผ่านไป 4 วัน รอยช้ำเริ่มหายค่ะ แผลก็เริ่มจะหายแล้วค่ะ

อันนี้หลังจากที่ดูดมา 6 วันค่ะ บริเวณที่ดูดมากระชับขึ้น หน้าท้องแบนราบเลยจ้า

และตอนนี้ค่ะ เอวคอดมาก

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-15 11:44:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สรุป ค่าใช้จ่ายทั้งหมด
1ตอนเข้าไป คอนเซ้า ได้โปร69,999 จาก150,000 ก็จะรออะไรละค่ะ ผ่อน0% 6เดือนไป ขำๆ
2 ชุดกระชับ สำหรับคนดูดไขมันโดยเฉพาะ ค่ะ ชุดละ 2500 บาท

3 อาหารเสริม เชปเป้ กินทุกวัน ในระยะเวลา30วัน กล่องละ 1450 บาท จัดมา 3 ได้แถม 3 ค่ะ ได้มา 6 กล่องเลย ดีใจสุดๆค่ะ

โปรที่ดูดไขมัน แถมโปรแกรม S-shape  ให้ 1ครั้ง 12,000บาท เดี๋ยวจ๋อมแจ๋มจะมาทำหลัง จาก ดูดไขมัน เสร็จ30วันค่ะ
S-shape เป็นโปรแกรมนวดสลายไขมันแบบไม่ผ่าตัด ไม่เจ็บ เห็นผลทันทีหลังการรักษา เหมาะสำหรับการลดสัดส่วนเฉพาะจุด บริเวณที่ต้องการนวดสลายไขมันออก นวัตกรรมใหม่จากเอเมดคลินิกค่ะ (รูปทำ s-shape เอามาจากในเว็บของเอเมดค่ะ)

ทิ้งท้ายด้วยรูปดีเจโซดา ซักวันชั้นจะผอมให้ได้เหมือนนาง คริคริ
เดี๋ยวจ๋อมแจ๋มจะมาอัพเดตให้เพื่อนๆดูนะคะว่าหลังจากดูดไป 1 เดือนหุ่นจะเริ่ดแค่ไหน เดี๋ยวมาน๊า จุ๊บๆ ^^
พุงยุบเลยค่ะ
เจ็บไหมคะ พุงหายเบย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-24 14:26:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Ployploy123 ตอบกลับเมื่อ 2015-11-23 16:26
เจ็บไหมคะ พุงหายเบย

ไม่เจ็บมากค่ะ ผอมแล้วรู้สึกดี อิอิ
เค้าก็ทำที่เอเมด ปลื้มมาก
คุณหมอชื่ออะไรคะ จะได้เก็บไว้เป็นข้อมูล ไม่มีรอยปูด หรือ บุ๋มใช่มั้ยคะ
ตอนนี้มีโปรไหมคับ
ผอมลงมากมาย
เริ่ดมากเรย
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-25 10:48:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
blurdee ตอบกลับเมื่อ 2015-11-30 21:46
คุณหมอชื่ออะไรคะ จะได้เก็บไว้เป็นข้อมูล ไม่มีรอยปูด หรือ บุ๋มใช่มั้ยคะ

ไม่มีรอยปูดรอยบุ๋มเลยค่ะ
ดูดไขมันขาเริ่มต้น35,000
ดูดหน้าท้องเริ่มต้น 50,000
ตัดไขมันหน้าท้อง เริ่มที่ 50,000
หน้าท้องแบนราบบบ
สุดๆ น่าสนใจมากค่ะ
ตอนนี้หุ่นเท่าดีเจโซดารึยังน้าาาา
แล้วตอนนี้อ้วนขึ้นไหมอ่ะะ
ทางเลือกใหม่ของคนอยากผอมเร็วๆ
โยโย่ไหมคะ เป็นยังไงมั่ง
เราจะดูด ได้เยอะไหมค่ะ อยากรู้
มีรอยกรีดๆด้วย รอยอะไรอ่ะ
ดูดที่นี่มาหมือนกันน
อยากหุ่นเหมือนดีเจโซดาซ่าาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้