ดู: 849|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ฉีดเมโสแฟต คอกเทลล์ mesoestetic มาดูกัน แน่นมากครับ

[คัดลอกลิงก์]

แนะนำตัวก่อนนะครับ ผมชื่อแมนครับ ชอบออกกำลังกายแล้วก็เต้นด้วย เพื่อนๆบอกว่าผมบ้าออกกำลังกาย 555 ตอนนี้มีงานถ่ายแบบครับ เลยอยากให้ซิกแพ็กมันชัดขึ้น เพื่อจะถ่ายนิตยสาร พอดีทาง Mesoestetic  เค้าให้มาลองฉีด Body cocktail ความจริงแล้วผมฟิตหุ่นเองได้ ต้องใช้เวลาประมาณ 2 เดือน แต่ผมอยากลองว่ามันจะได้ผลจริงมั้ย เลยไปฉีดดูครับ ไม่เสียหาย  แล้วมันก็ได้ผลจริงครับ  ไม่น่าเชื่อว่ามันจะลดลง เพราะผมไขมันน้อยอยู่แล้วคิดว่าไม่น่าเห็นผลอะไรมากมาย  แต่มันกระชับขึ้นครับ ไขมันนี่ไม่มีเลย  ชอบมากเลยครับ  กล้ามเนื้อมันดูชัดเจนขึ้น  สวยได้รูปขึ้นมากครับ

รูปตอนพึ่งเริ่มถ่ายแบบใหม่ๆครับ กล้ามยังไม่ชัดมาก

รูปนี้หลังจากฉีด 3 ครั้งแล้วครับก็มาถ่ายงานนี้

มาดูรูปก่อนหลังที่ผมไปฉีดมากันฮะ

อันนี้มาฉีดครั้งแรกครับ

ฉีดครั้งที่ 2 ครับ

ฉีดครั้งที่ 3 ครับ

รูปนี้หลังจากฉีดครบคอร์สครับ

ฉีด Lipo ควบคู่กับการออกกำลังกายหน้าท้องมันลดลงเร็วมาก ขึ้นเป็นมัดชัดเจนเลยครับ
เท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้