ดู: 3426|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] อยาก ฉีด โบท็อก หาคน แชร์ คับ ที่สถาบันโรคผิวหนัง

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้อยากฉีดโบท็อกแต่หาคนแช์อะคับ
สนใจ แอดมาได้ที่ hiteeluck@hotmail.com

หรือโทร   080 2944463 คับ

kim นะคับ

15052010(081).jpg (86.58 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ง่า หน้าเด้งขนาดนี้จะฉีดทะมายค๊าบ ฉีดส่วนไหนเนี๊ยะ
อยากฉีดด้วยคับ

เท่าไหร่อ่ะคับ
อยากฉีดด้วยคับ

เท่าไหร่อ่ะคับ
เดี๋ยวนี้ไม่ต้องหาคนแชร์แล้วมะใช่เหรอ
คนฉีดเยอะมากกกกกกกกกกกก หมอจะจับคู่นัดวันให้เอง
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-7-17 18:00:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ที่ไหน ที่หมอจับคู่ให้อะ   ไม่รู้อะคับ
แต่ที่จะไปฉีด คงเป็น สถาบันโรคผิวหนังอะคับ
น่าจะเสียค่าใช้จ่าย ประมาณคนละ 6000 นะ
ที่สถาบันโรคผิวหนังวันธรรมดา 7000 ถ้าจำไม่ผิด ถ้า เสาร์อาทิตย์ จะ 8000 น่ะค่ะ ถ้าเลือกหมอประภาวรรณกับหมอจินดาไม่ต้องจับคู่เองเพราะสองคนนี้เค้าหมอขั้นเทพแล้วคนฉีดเยอะไปแล้วก็ได้ฉีดเลยไม่ต้องจับคู่ค่ะ
อยากฉีดอ่ะค่ะ แต่อยากรู้ว่าต้องนัดเจอหมอก่อนไหม หรือไปถึงฉีดเลยยยยค่ะ
ตกลงได้คู่ฉีดล่ะยางคร๊า

หวานสนใจอยู่เหมือนกานค๊า  ^^
สนใจค่ะ ขอทราบรายละเอียดด้วยค่ะ
เพิ่งไปฉีดมาค่ะ ที่สถาบันโรคผิดหนัง คุณหมอบอกว่าไม่ต้องหา เนื้อคู่แล้วจร้า
เพราะมีคนฉีดเรื่อยๆ ค่ะ เด๋วคุณหมอหาคู่ให้ค่ะ
แต่เราไปวันอังคาร หมอ บอกไม่ค่อยนัดคนไข้มาฉีดวันอังคาร
คุณหมอเลยนัดให้มาวันพฤหัสค่ะ
ค่ายา 6000 ค่าฉีด1000 ค่าบริการของโรงบาล50 = 7050
อ่อ 6000 ค่ายา ต้องชำระเป็นเงินสดด้วยค่ะ อย่าลืมเตรียมไปด้วยหละ
ที่เหลือ ใช้บัตรได้เลยค่ะ
เป็นสมาชิกใหม่นะคะ  ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ
เพิ่งไปฉีดมาค่ะ ที่สถาบันโรคผิดหนัง คุณหมอบอกว่าไม่ต้องหา เนื้อคู่แล้วจร้า
เพราะมีคนฉีดเรื่อยๆ ค่ะ เด๋วคุณหมอหาคู่ให้ค่ะ
แต่เราไปวันอังคาร หมอ บอกไม่ค่อยนัดคนไข้มาฉีดวันอังคาร
คุณหมอเลยนัดให้มาวันพฤหัสค่ะ
ค่ายา 6000 ค่าฉีด1000 ค่าบริการของโรงบาล50 = 7050
อ่อ 6000 ค่ายา ต้องชำระเป็นเงินสดด้วยค่ะ อย่าลืมเตรียมไปด้วยหละ
ที่เหลือ ใช้บัตรได้เลยค่ะ
เป็นสมาชิกใหม่นะคะ  ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ
แก้มสนใจอ่ะ  ไปวันไหนคะ  ไงก็ติดต่อมานะkengser.84@hotmail.com
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้