ดู: 2466|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] ทำตาสองชั้นมาขอปรึกษาหน่อยค่ะ ค่อนข้างกังวล

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boomz เมื่อ 2015-10-2 19:17

เราไปทำตาสองชั้นกับหมอโอ๋ ธนพันธ์มาค่ะ แต่ที่บอกหมอคือไม่อยากได้ชั้นสูงชั้นหนา เป็นแบบกรีดแผลเล็กค่ะ ตอนนี้เราจิตตกมาก คือตาเราก่อนทำเราเป็นตาสองชั้นหลบใน เลยอยากได้ชั้นตาชัดขึ้นนิดนึง วิธีของหมอคือแบบบวมน้อยช้ำน้อยใช้เวลาพักฟื้นไม่นาน แต่ตาเรานี่บวมเป็นอาทิตย์เลยไม่กล้าออกไปไหนเลย เลยอยากถามเพื่อนๆว่าตาเราที่ทำมานี่ผิดปกติไหมค่ะ แล้วชั้นตาก็ดูเหมือนจะคนละทรงกันเลย มันจะยุบลงอีกเยอะไหม ตอนนี้อีกสี่วันจะเดือนนึงแล้วค่ะ เราอยากให้ตาเราดูเป็นธรมมชาติ แต่ตอนนี้เหมือนชั้นจะหนา เราเลยอยากรู้ว่ามีใครเคยบวมแล้วเป็นแบบเรามั้ย แล้วมันจะยุบลงอีกเยอะป่าวค่ะ เพราะเห็นรีวิวของคนอื่นที่ทำกับหมอ เดือนนึงก็ยุบสวยแล้ว

อันนี้ตาก่อนทำค่ะ

อันนี้หลังทำประมาณสองชั่วโมง

แบบหลับตาค่ะ

อันนี้หลังทำสองอาทิตย์ค่ะ

อันนี้ ปัจจุบัน อีกสี่วันครบเดือนนึง

อันนี้แบบหลับตา ปัจจุบัน
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-4 16:14:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
phingky12 ตอบกลับเมื่อ 2015-10-4 15:30
เราว่าสวยนะตัวเอง
มันยังบวมอยู่
เค้าทำมา สามเดือนแ ...

ขอดูรูปตาปัจจุบันได้ป่าวคะ แล้วอย่างตาเรามีโอกาศจะเป็นชั้นเล็กมั้ยคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-2 20:00:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้สามเดือนแล้ว ทรงแปลกค่ะ ไม่โอเคเลย หนาเต่อแย่มาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้