ดู: 1968|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูก By หมอเชษฐ์ โด่งสวยพอใจมากๆๆค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะสมาชิกชาวดั้งโด่งทุกคน วันนี้เราจะมารีวิวจมูกหลังจากที่เราเก็บข้อมูลมากว่า 3 ปี
ในที่สุดก็ตัดสินใจไปทำจมูกกับคุณหมอเชษฐ์ Jintarak Clinic ค่ะ #คือเรามั่นใจเชื่อใจว่าหมอเชษฐ์นี่แหละจะสามารถทำให้ดั้งเราโด่งสวยในแบบที่เราอยากได้ ซึ่งมันก็เป็นแบบนั้นค่ะ ...โด่งสวยธรรมชาติสมใจ พอใจมาก มาก มากค่ะ บอกเลย
   มาดุรูปกันเลยดีกว่า นี่เป็นรูปเราก่อนทำนะคะ จมูกสั้น ทู่ และหมูมาก
ต่อไป เป็ณรูปหลังทำ 3 ชม. ค่ะ
   หลังทำวันที่ 1 เริ่มบวม
   หลังทำวันที่ 3 บวมช้ำมาก #บอกก่อนนะคะว่าเราเป็นคนที่บวมช้ำง่ายอยู่แล้ว โดนอะไรมากระแทกนิดหน่อยก็ช้ำแล้วค่ะ ไม่เกี่ยวกับคุณหมอมือหนักนะคะ #หมอเชษฐ์มือเบามากๆๆค่ะ
   หลังทำวันที่ 5 ยังคงบวมช้ำต่อไป #หน้ามันมากอย่าไปโฟกัส  555โฟกัสที่ดั้งนะจ้ะ
   หลังทำวันที่ 7 เริ่มดีขึ้นตามลำดับนะคะ  

แค่นี้ก่อนหลังตัดไหมเราจะมาอัพเดตให้ดูอีกทีนะคะ ,,,นี่เป็นลิงค์ของคลินิคนะคะ สนใจสามารถเข้าไปดูได้เลยนะคะ https://www.facebook.com/Jintarakclinic?fref=ts  
คลินิคสะอาดสะอ้าน พี่ๆที่คลินิคน่ารักมาก พูดดี ดูแลดี คุณหมอก็พูดดี พูดตรง น่ารักมากๆค่ะ ประทับใจมากที่สุดค่ะ
มาอัพรูปหลังตัดไหมไวๆน้า รอดูค่ะ ทำมาแล้วรู้สึกหน้า จขกท. คมชัด และ หวานขึ้นเลยค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-1 11:59:31 จากอุปกรณ์พกพา | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอเคจ้า จัดไปปปปป
อัพเดทความสวยหน่อย สนใจผลงานคุณหมอเหมือนกันค้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้