ดู: 683|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] #ทีมหมอบอย รีวิวเสริมจมูกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ  หนูมารีวิวเสริมจมูก โดยคุณหมอบอยให้ดูค่ะ  เป็นการทำศัลยกรรมครั้งแรกของหนูค่ะ
เสริมซิลิโคนเกาหลีนิ่มค่ะ  ราคาตอนนั้นที่ทำ 6000 ค่ะ

ตอนนี้ทำมาได้ เดือนกว่าละค่ะ  ตอนแรกแอบมีเคลียดๆ หน่อยค่ะ
เพราะเหมือนปลายจมูกมันเจ็บ ๆ กลัวจะทะลุ  แต่ก็ผ่านมาได้ด้วยดีค่ะ

แต่ตอนนี้ปกตแล้วค่ะ

เลือกให้คุณหมอทำแบบไม่โด่งพุ่งมากค่ะ  เอาแบบใส่แล้วโด่ง แบบปลอดภัย  ทำเท่าที่ทำได้ค่ะ
เพราะราคาไม่แพงมาก  ไม่อยากเสี่ยงทำหลารอบค่ะ  ถ้าต้องแก้คงต้องเสียอีกหลายบาทแน่ๆ  

มาดูรูปดีกว่าค่ะ
ก่อนทำค่ะ

รูปด้านบน เป็นก่อนและหลังทำทันทีค่ะ

ส่วนตัวสุดท้ายด้านหลังนั้น  เพื่อนเราเองค่ะ  นางทำงานที่นั้น

มาดูรูปตอนพักฟื้นค่ะ
2 - 10 วันค่ะ

ช่วง 2-10 วันนั้น  เป้นช่วงที่บวมที่สุดค่ะ  เพราะหลังจาก 10 วันไปแล้ว เราก็หายปกติเลยค่ะ  แต่งหน้าไปทำงาน ก็ไม่มีคัยรู้เลยค่ะ  ว่าไปทำจมกมา

คุณหมอเสริมสวยมากค่ะ  ธรรมชาติ เนียนมาก ๆ ค่ะ

รูปตอน 20-27 วันค่ะ

และต่อมาค่ะ  ตอน ครบ 1 เดือนค่ะ

และ ณ ปัจจุบันค่ะ  เดือนนิดๆ

1 เดือน.jpg
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้