ดู: 1286|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกหมูที่ DRK Beauty Clinic คุณหมอกลวัชร์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย katair_ เมื่อ 2015-9-29 13:35

สวัสดีคะเพื่อนๆเราชื่อกระแตเป็น Miss Cawaii 2008 วันนี้กระแตมารีวิวการทำศัลยกรรมแก้จมูกนะคะ

คือกระแตทำจมูมาแล้ว1ครั้งกับคุณหมอท่านนึงที่สุขุมวิท22 ครั้งแรกที่ตัดสินใจทำเพราะเป็นคนไม่ค่อยมีดั้งคะ

อยากให้หน้าดูมีมิติบ้างอะไรบ้างเลยตัดสินใจทำ คุณหมอท่านก่อนค่อนข้างมีชื่อเสียงนะคะ ส่วนซิลิโคนเป็นซิลิโคนไทย

ฟังไม่ผิดคะ “ซิลิโคนไทย” คือกระแตไม่ค่อยมีความรู้ว่ามันมีข้อดีข้อเสียยังไงหรอก

ส่วนมากเราก็จะได้ยินซิลิโคนเกาหลีหรือของเมกา กระแตก็ตกลงทำที่คลินิกที่สุขุมวิท22

ทำมาได้แรกๆก็รู้สึกได้เลยว่าสั้นจมูกใหญ่โตมาก หลังจากนั้นสั้นจมูกก็ยังคงใหญ่อยู่เรื่อยๆไม่มีทีท่าว่าจะยุบลง

และจมูกยังสั้นมากให้หน้าเราเป็นเหมือนจมูกหมูยังไงยังงั้น เราเคลียดมากเลยเราเลยคิดว่าจะกลับไปแก้

แต่คุณหมอท่านเก่าไม่มีเวลาแม้กระทั้งจะให้คำปรึกษาเราเลยตะ เรารู้เลยกับคำว่า “เลือกหมอผิด คิดจนตัวตาย”

ณ ตอนนั้นก็คงคิดว่าเป็นกรรมของเรา  และก็ไม่อยากเจออะไรแบบนี้อีกแล้ว กลัวแก้ไปเจอปัญหาแบบเดิมก็ทนๆ

ทนกับจมูกแบบรั้งและใหญ่มา 2 ปี

เห็นได้เลยว่าจมูกสั้นและรั้งมาก

พอดีกระแตมีเพื่อนสนิท ก็ทำกับ DRK Beauty Clinic เห็นว่าทรงสวยมาก และทีมแพทย์ที่นี้ก็เป็นระดับอาจารย์แพทย์เราเลยตัดสินใจ

ไปปรึกษาที่ DRK Beauty Clinic คุณหมอให้คำปรึกษาว่าปัญหาเราอยู่ตรงไหน หมอก็บอกว่า

ผังผืดรัดซิลิโคนตจนผิดปกติเป็นก้อน หลังจากได้คำปรึกษาที่ตรงใจ และได้รับคำแนะนำอย่างดี

เราเลยตกลงปลงใจแก้กับคุณหมอก่อนจะแก้ก็มีกลัว ว่ามันจะเป็นเหมือนเดิมอีกไหมเพราะเราทรมาน

กับที่ต้องเป็นอย่างนั้นมาก แต่เพื่อนยืนยันว่าคุณหมอทำออกมาสวยและที่สำคัญที่ทำให้ที่นี่แตกต่างจากที่อื่น คือ

การบริการหลังผ่าตัดไม่ใช่ว่าทำเสร็จจ่ายจังค์แล้วจะไม่สนใจ  

**หลังทำเสร็จ 1 วันไม่มีอาการบวมไม่ช้ำไม่เจ็บ**

**วันที่2ไม่บวมมาก  ดูดีกว่าเดิมเยอะเลยอะ**

บริการหลังทำดียิ่งกว่าก่อนทำอีกอ่ะ พี่ๆที่คลินิกไลน์มาถามตลอดว่าเป็นยังไงบ้างบวมไหม  เจ็บไหม  

ส่งรูปให้ดูหน่อยพี่ๆคอยอัพเดทอาการเราตลอดเลยค่ะ  วันตัดไหมก็โทรตามวันตรวจติดตามผลก็โทรตาม

ประทับใจมากเราเห็นหลายรีวิวเราก็ขอยืนยันอีกหนึ่งเสียง  มาดูรูปหลังมำเราดีกว่าว่าจากจมูกหน้าหมูจะเปลี่ยนไปเป็นยังไงบ้าง

**ซิลิโคนของไทย สีฟ้าอ๋อยเลย**

**รูปหลังทำ 1 เดือน**

หลังทำมา 1 เดือนเราแฮปปี้มาก

ตอนนี้เราพอใจกับจมูกแล้วคะ ต้องขอขอบคุณหมอกลวัชร์และพี่ๆ DRK Beauty Clinic ด้วยค่ะที่ดูแลเป็นอย่างดี

อ๋อลืมบอกเลยคะว่าที่นี่นอกจากทำไปได้ทรงสวย  แถมรับประกันด้วยค่ะ  สุดท้ายนี้ขอให้เพื่อนๆที่กำลังหาข้อมูลศึกษาข้อมูลให้เยอะๆ

ไม่ต้องเชื่อเราทั้งหมดนะคะ ของงี้ไม่เจอกับตัวไม่มีทางรู้แน่นอนอย่างที่บอกว่า “เลือกหมอผิด คิดจนตัวตาย”

2#
โพสต์ 2015-9-29 22:11:27 จากอุปกรณ์พกพา | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-3 15:20:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
sj4317370303 ตอบกลับเมื่อ 2015-9-29 22:11
ราคาเท่าไหร่ค่ะ

งานแก้ของเรา 50,000 ค่ะ :)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้