ดู: 1956|ตอบกลับ: 6

[เสริมจมูก] เสริมจมูกตกแต่งปลายด้วยเนื้อก้นกบของตัวเอง !!!

[คัดลอกลิงก์]
ดีค่ะ พี่หนูนา นะคะ เคยคิดอยากทำจมูกหลายรอบแล้ว แต่ยังหาที่ทำไม่ได้สักที เลยศึกษาหาข้อมูลดูรีวิวในกูเกิ้ล ดูหลายๆที่เหมือนกันนะ แต่พี่สนใจคลินิกนึง คือ ที่เมโกะ ค่ะ พี่ชอบผลงานของหมออา ทรงสวย สโล้บสวย ปลายพุ่งดูธรรมชาติดีค่ะ และอีกอย่างน้องแนะนำที่นี่มา แนะนำชื่อหมอ และตอนที่ปรึกษาเป็นช่วงโปรโมชั่นด้วย พี่เลยเข้าปรึกษาเลยค่ะ

ก่อนจ้า

ตอนที่พี่ปรึกษาหมอ มีทรงจมูกในใจอยากได้แบบนั้นแบบนี้ ก็ลงถามหมอว่าจมูกพี่ทำได้มั้ย พี่เป็นคนมีดั้งอยู่แล้ว แต่สันจมูกกว้าง ปลายบานๆ อยากให้ปลายมันเล็กลงและก็ปลายพุ่งๆ คุณหมออาใจดีค่ะ ให้คำปรึกษาแนะนำดีมาก ปรึกษาเสร็จวันรุ่งขึ้น ทำเลยค่ะ ความสวยอย่ารอช้า ต้องรีบจัด ^^ ตอนที่ทำพี่ใช้เนื้อก้นกบตัวเองมาทำด้วยค่ะ เพราะว่ามันจะยืดหยุ่นได้ดี สามารถทำให้ปลายพุ่งได้มากยิ่งขึ้นด้วย การตกแต่งปลายด้วยเนื้อก้นกบเป็นเทคนิคพิเศษเฉพาะทางของคุณหมอ พี่เลยยิ่งมั่นใจในฝีมือขึ้นไปอีกค่ะ

วันที่ทำก็กังวลนะ ตื่นเต้น แต่ไม่กลัวค่ะ 555 เจ็บตอนฉีดยาชานิดเดียว

1 วัน - 2วัน - 3 วัน

3 วันหมอนัดถอดเฝือกค่ะ บวมนิดหน่อย ไม่เขียวไม่ช้ำมาก เหลืองนิดๆ พี่ก็กินยาปกตินะ ลดบวม กินตามหมอสั่ง ประคบเย็น 3-4 วันค่ะ

ก่อนทำ-หลังทำ

หลังจากทำมาแล้ว สามีชมค่ะ ว่าสวยขึ้นเยอะ ๆๆๆๆ  รู้งี้ไล่ให้ไปทำนานละ 555555 หน้าเปลี่ยนไปเยอะเลยค่ะ มีแต่คนบอกตั้งแต่คลอดลูกสวยขึ้นเยอะเลยน๊า  ฮ่าๆๆๆ  ปลื้มมากค่ะ พี่ชอบมากกกกกก  ^^

ปัจจุบันตอนนี้ค่ะ

โพสต์ 2015-9-22 10:02:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำที่สาขาไหนค่ะ ค่าเสียหายเท่าไหร่ค่ะ
โพสต์ 2015-9-25 15:02:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงจมูกสวยมากค่ะ
โพสต์ 2015-9-25 15:04:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงจมูกสวยมากครับ
โพสต์ 2017-2-8 11:51:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงจมูกทำให้หน้าเด็กลงด้วยยยย...ตัวเอง กว่าจะสวยขนาดนี้ใช้เวลานานไหมค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-19 13:06:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
mafeang ตอบกลับเมื่อ 2015-9-22 10:02
ทำที่สาขาไหนค่ะ ค่าเสียหายเท่าไหร่ค่ะ

ทำที่สาขาจตุจักรค่ะ 40000 บาทค่ะ หมอมือเบามาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้