ดู: 3372|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกหมอต้อยเดอมาสเตอร์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย namwhan99 เมื่อ 2015-9-18 18:13

สวัสดีค่า ขอแนะนำตัวก่อนนะคะ ชื่อน้ำค่า  

น้ำเป็นคนที่ใส่เสืื้อแล้วไม่ค่อยสวยเนื่องจากหน้าอกเล็ก

เลยคิดอยากจะเสริมหน้าอกมานานแล้วจนกระทั่งพี่สาวไปทำหน้าอกมาเลยถามเค้าว่าทำที่ไหนอะไรยังไง แล้วก็ขอแอบดูหน้าอกเค้า   ทรงสวยโอเคแผลเล็ก  มาตามหาดูรีวิว เสริมหน้าอก เดอมาสเตอร์ ก็ไม่ค่อยมี ใจนึงก็กังวล แต่น้ำถามพี่สาวน้ำเห็นผลงานจริงแล้ว ก็เลยตัดสินใจแอดไลน์ไปปรึกษา

เล็กกลม นมพอดี 5555 แต่อยากได้ใหญ่ๆ

แล้วก็จองคิวผ่านไลน์ @dermaster เจ้าหน้าที่ก็ให้คำปรึกษาเบื้องต้นกับน้ำ แล้วก็นัดคิวให้พบกับคุณหมอต้อยค่ะ ก็ได้ข้อสรุปว่าใช้ Mentor 325 CC ค่า ขอตัวภาพฉับมาที่หลังทำเสร็จเลยน่ะค่ะ

ตอนทำวางยาสลบค่ะไม่รู้เรื่องอะไรเลยค่า ตื่นมาเจ็บ เจ๊บ เจ็บรู้สึกได้ถึงความเปลี่ยนไปของหน้าอก แต่แผลที่ผ่าค่อนข้างเล็กและซ่อนได้เนียนค่ะ

น้ำเลือกใส่ใต้ราวนมค่า

ตอนนี้ใหญ่เบ้อเริ่มเทิ่ม

ใส่เสื้อตัวไหนก็ชอบค่า ^^

ใส่เสื้อกล้ามค่า

ตอนนี้ผ่านมา  เดือน ปลื่มปริ่มกับหน้าอกตัวเองมากๆค่ะ

หน้าอกสวยมากค่ะ
ส่วนสูง กับน้ำหนักเท่าไหร่คะ
อยากทราบว่าราคาเท่าไหร่คะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-24 10:31:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
chocolatekikiz ตอบกลับเมื่อ 2015-9-18 21:41
หน้าอกสวยมากค่ะ
ส่วนสูง กับน้ำหนักเท่าไหร่คะ

น้ำสูง 159 น้ำหนัก 47 ค่า
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-24 10:32:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
bampooh ตอบกลับเมื่อ 2015-9-19 00:23
อยากทราบว่าราคาเท่าไหร่คะ

น้ำทำ 89,000 บาทค่ะ
เจ็บอยุ่กี่วันคะ กำลังจะไปทำที่นี่เลย ถ้าพัก 3 วันพอไม๊ เพราะลางานไม่ได้อ่ะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้