ดู: 1783|ตอบกลับ: 17
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอคำแนะนำหน่อยค้า

[คัดลอกลิงก์]
ขอคำแนะนำหน่อยค้า อยากทำจมูกค่ะ แต่คนสนับสนุนน้อยมาก แต่ก็อยากทำ เข้ามาเป็นสมาชิกมา / วันแล้ว เลยอยากรบกวนกูรูทั้งหลาย ช่วยแนะหมอศัลยกรรมเก่งๆ หรือดูจากรูปจมูกเราแล้วน่าจะเสริมกะหมออะไรดี เพราะเท่าที่หาข้อมูลมานานแสนนาน สับสนกะหมอมากไม่รูจะสรุปหมอไรดีค่ะ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูง
เรื่องเลือกหมอ ยังงัยเจ้าตัวตัดสินใจเองน่าจะดีที่สุดนะคะ ลองไปคุยกับหมอหลายๆท่าน เอารูปต้นแบบที่คุณอยากได้ไปให้หมอดูก่อน แล้วค่อยตัดสินใจเลือกหมอดีกว่าค่ะ ไม่ค่อยอยากแนะนำให้พุ่งตรงไปที่ไหนที่หนึ่งแล้วทำเลย บางทีหมอที่คนอื่นถูกใจ คุณอาจจะไม่ถูกใจก็ได้นะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-15 22:30:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากคุงplaa ตอบไวจิงๆค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-15 22:31:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วจมูกแมบๆแบบนี้จะทำออกมาดีหรือป่าวอ่ะ กลัวทำแล้วไม่สวย
ยกจมูกขึ้นอีกนิดหน่อย...รูปร่างก็เปลี่ยนปายแย้วค่ะ
จิงๆ นะ พอลองทำแย้ว..หลังจากนั้นประมาณ 2-3เดือน
ก็จะเหงรูปจมูกจิงๆว่าเข้าที่เข้าทางเปงอย่างไร
เด๋วก็สวยแย้ว..ส่วนเรื่องคุณหมอเหงด้วยกะคุงนู๋ปลานะคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-17 11:16:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะที่ช่วยแสดงความคิดเห็น ตอนนี้หมอในใจคือ หมอเฉลิม แต่คิวหมอยาวมากเมื่อวานโทรไปนัดอยากคุยกะคุณหมอแต่พี่เค้าบอกว่าถ้าจะคุยกะหมอต้องนัดล่วงหน้า ได้คิว20 ส.ค.52 เลยอ่ะ เซงเลย
ตัวเองล่ะคับเป็นตัววัดความต้องการ555ลำพังคนรอบข้างเช่นเพ่อนหรอคนที่ไม่รู้จักถ้าเขามองว่ามันได้ดีไม่เหมาะก้อช่างเขาเพราะคนที่จะอยู่กับเราก้อหมายถึงตัวเราเองนะคับยังไงผมก้อขอสนับสนุนเพราะทำแร้วเรามั่นใจขึ้นมันก้อดี
ปล.แต่เจ้าของกระทู้ก้อสวยดีคับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-17 14:27:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
8# shift-w

ขอบคุณมากค่ะที่ชม นั่นแหละคือตัวปัญหา เพราะทำมาแล้วกลัวไม่สวยอ่ะ คงต้องไปปรึกษาคุณหมอก่อนดีกว่า แต่อยากได้หมอที่ทำสวยๆ ใครทำมาแล้วสวยช่วยแนะนำหมอด้วยนะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้า ขอให้รวย ให้สวยทุกค้นนะค่ะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ยิ้มน่ารักดีค่ะ โลกสดใส
จขกท.ลองหาข้อมูลในบอร์ดนี้ดูก่อนได้ค่ะ แล้วค่อยตัดสินใจเลือกว่าจะทำกับคุณหมอท่านไหน
ใจเย็นๆ นะค่ะเรื่องแบบนี้ต้องหาข้อมูลเยอะๆ หน่อยค่ะ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-19 21:07:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
10# ก้องตะวัน
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-19 21:10:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
10# ก้องตะวัน

สวัสดีค่ะคุณก้องตะวัน เหมือนเมื่อวันอาทิตย์ได้เจอคุณก้องตะวันอ่ะค่ะ ที่คลีนิกที่ฟอร์จูน ใช่มั้ยค่ะ แต่ตอนเจอไม่แน่ใจว่าใคร แต่เห็นแต่ละคนจมูกสวยๆทั้งนั้นเลย
ดูจากรูปจมูกเดิมของน้องเป็นทรงที่พร้อมจะสวยอยู่แล้วครับ แค่เติมให้มีสันขึ้นมา และปลายย้อยอีกนิด หน้าจะดูมีมิติมากขึ้นกว่าเก่า และปีกจมูกก็จะดูน้อยลงไปด้วยครับ เป็นกำลังใจให้เลือกหมอและได้จมูกที่ถูกใจนะครับ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-19 22:16:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ที่อ่านๆดูนะค่ะ เค้าบอกว่าหมอเฉลิมเสริมจมูกให้ผู้ชายสวย แล้วถ้าเป็นผู้หญิงจะสวยมั้ยค่ะ ใจคืออยากทำกับคุณหมอค่ะแต่ไม่แน่ใจว่าจะถนัดทำให้ผู้หญิงหรือป่าว อยากได้แนวเกาหลีๆอ่ะค่ะ
คุณหมอทำได้ทั้งผู้หญิงและผู้ชายนะคับ

และส่วนใหญ่ผู้หญิงก็มาทำเยอะกว่า

แต่ผู้หญิงไม่ค่อยมีมารีวิวเยอะเท่านั้นเองคับ

ลองเข้าไปพบคุณหมอ แล้วดูตัวอย่างจากคอมก็ได้คับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-20 14:18:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
17# ก้องตะวัน

ไม่กล้าทักอ่ะค่ะ ในรูปกะตัวจริงต่างกันมากมาย 55+ล้อเล่นค่ะ แต่ตัวจริงดูดีมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้