ดู: 1406|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] เสริมจมูกตะไบแต่งปลาย หน้าเปลี่ยนกลายเป็นลูกครึงไปเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ดีค่ะ ชื่อ นุช จ้า ถามว่าทำไมอยากทำจมูก คำเดียว สั้นๆ “ อยากสวยค่ะ ” 555 เป็นผู้หญิงก็ต้องอยากสวยเป็นธรรมดาเนาะ เค้าก็ดูไว้หลายที่เหมือนกันนะ ดูรีวิวเยอะเหมือนกัน แต่สุดท้ายแล้วก็เลือกทำกับหมอมนัส ที่เมโกะ คลินิกค่ะ เพราะว่าเชื่อในเรื่องฝีมือของคุณหมอค่ะ

ก่อนทำ

เค้าก็มีทรงจมูกในใจนะอยากได้แบบนี้ แต่ก็ไม่ได้ให้หมอดู 555 ให้หมอวิเคราะห์จะดีกว่าว่าทรงไหนเหมาะกับเรา หมอจะรู้ดีโน๊ะ ^^ วันที่ทำก็ไม่เจ็บนะคะ ก็มีแอบคิดในใจว่า จะออกมาเป็นแบบไหนน๊า แอบกังวล อิอิ เค้าทำ 3 อย่างเลยะ เสริมจมูก ตะไบ แต่งปลายค่ะ เอาสวยๆทีเดียวไปเลย ^^ เข้าเฝือกอยู่วันเดียวเอง วันรุ่งขึ้นก็ไปเอาออกแล้วจ่ะ จะบวมอยู่ 3 วันแต่มากนะ จากนั้นผ่านไปก็เป็นปกติค่ะ

หลังทำ

ก่อนทำ-หลังทำค่ะ

ปัจจุบันค่ะ

1 เดือนผ่านไป เพื่อนๆและคนอื่นๆทักค่ะ ว่าหน้าคมขึ้น สวยขึ้น แต่ส่วนใหญ่จะทักว่า หน้าเหมือนฝรั่งมากกว่าค่ะ ชอบมากกกก สวยขึ้น มีคนทักก็ดีใจค่ะ หมอมนัสไม่เคยทำให้ผิดหวังเลยจิงๆ คุ้มค่า คุ้มราคา สวยงามมมม ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้