ดู: 2010|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกทรงสวยเป๊ะมากแค่ 7 วันกับหมอแก้ว DRK

[คัดลอกลิงก์]

หลังแก้จมูก 7 วันกับหมอแก้ว ชาคริต ที่ DRK เอกมัยซ.3

สวัสดีค่ะชื่อ เจี๊ยบนะค่ะ วันนี้จะมาขอรีวิวสะหน่อย หลังจากทำไปว่าเป็นอย่างไงบ้าง

ก่อนอื่นบอกเลยว่าเปลี่ยนไปค่ะ เปลี่ยนไปอย่างไง คือรูปหน้าก็เปลี่ยนไปด้วย

เหตุผลที่แก้เพราะว่ารู้สึกว่าจมูกอันเดิมมันเอียงมากค่ะ (คุณหมอก็บอกอย่างนั้นเหมือนกันไม่ได้คิดไปเอง) แบบเห็นได้ชัดเลย

รู้สึกว่าซิลิโคนอันเก่ามันจะมีขา (เหมือนตั๊กแตนแต่ก็ไม่ใช่ค่ะ) 555555

และด้วยความที่เจี๊ยบก็ชอบความสวยความงามเป็นทุนเดิม ก็ได้หารีวิวอยู่เรื่อยๆๆ

ก็หาข้อมูลก่อนที่จะแก้มาประมานเกือบปีนานพอสมควร เจี๊ยบก็เลยได้เข้าไปปรึกษาที่ DRK กับคุณหมอแก้ว

และก็ตัดสินใจทำที่นี่เลยค่ะ

รูปก่อนแก้จมูกและรูปหลังแก้ 7 วันค่ะ

อันนี้เป็นซิลิโคนอันเก่าที่เบี้ยวและออกมาวางเทียบกับที่เคยใส่เข้าไป คือเห็นชัดมากว่าเบี้ยวจนปัดไปข้างนึงเลย

เข้าสู่โมหดพักฟื้นแล้ว...

หลังทำจมูกวันที่ 3 ยังติดพาสเตอร์อยู่นะคะ กันบวมค่ะ

วันที่ 5 แล้ว เจี๊ยบเอาพาสเตอร์ออกวันที่ 4 ค่ะ อาการบวมของเจี๊ยบไม่ค่อยมีนะค่ะ ช้ำน้อยมากแทบไม่มีเลยค่ะ

7 วันก็สวยแล้วนะจริงๆๆ คือไม่เขียวไม่ช้ำไม่บวม บอกได้เลยว่าดีมากค่ะ

ชิวๆๆสบายๆๆ หมอแก้วเหลาซิลิโคนเป็นเคสต่อเคส และทรงสวยมากชอบที่สุด

เจี๊ยบแนะนำเพื่อนเลยลองเข้าไปปรึกษาที่ DRK เอกมัยซ.3 ไม่ว่าจะเสริมใหม่หรือแก้ที่นี่คุณหมอฝีมือดีมากเลย

แถมมีรีวิวให้ดูเยอะมากเลยด้วย ลองเข้าไปสอบถามหรือ line ไปก็ได้ค่ะที่ @drkbeautyclinic

((เดี๋ยวมารีวิวให้ดูอีกนะค่ะ))

สวยขึ้น ดูดีขึ้นมากๆคะ
สวยมากค่ะ...ราคาเท่าไรค่ะ
สวยมากกก ขอมุมอื่นด้วยครับ กำลังดูที่นี้ไว้เหมือนกัน
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-15 13:25:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณคะ :)
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-15 13:26:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
noonyeah ตอบกลับเมื่อ 2015-9-11 16:16
สวยมากค่ะ...ราคาเท่าไรค่ะ

เจี๊ยบแก้มาราคา 30000ค่ะ ทำกับหมอแก้วค่ะ ชอบมากเลย
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-15 13:27:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
eve1992 ตอบกลับเมื่อ 2015-9-11 20:28
สวยมากกก ขอมุมอื่นด้วยครับ กำลังดูที่นี้ไว้เหมือนกัน

ได้เลย คะ
สวยเข้ากับหน้ามากๆเลยค่ะ
ทรงสวยจังเลยค่ะคุณเจี๊ยบ เราก็ทำจมูกกับหมอแก้วเหมือนกัน
คุณหมอเก่งมากและใจดีมากๆเลย
สวยจังค่ะ สงสัยอัพนมที่ DRK เสร็จ คงได้ทำจมูกต่อแน่ๆ
ค่าเสียหายเท่ารัยคะ
สวยขึ้นมากๆเลยคะ
ค่าแก้เท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้