ดู: 2714|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกทรงสวย สโล้บ ดูธรรมชาติ กับหมออา เมโกะ คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
ดีค่า ชื่อ เล็ก นะคะ  อยากเล่ายาวๆแบบละเอียด อยากพูดถึงความประทับใจกับที่นี่นิดนึงนะคะ อันดับแรก คือเล็กอยากทำจมูกมานานแล้ว อยากมีดั้ง เพราะว่าเป็นคนปลายจมูกบาน ดั้งมีนิดเดียว ไม่เยอะ เห็นคนนั้นคนนี้ทำมาสวย เลยอยากทำบ้าง และพอดีลูกค้าทำที่เมโกะมาสวย เล็กก็เลยลองไปปรึกษาหมอเลยค่ะ ทำไม่ทำค่อยว่ากันเนาะ ^^

ก่อนทำ

วันที่ไปปรึกษาหมอ ก็มีทรงที่อยากได้ค่ะ อยากมีหยดน้ำที่ปลายจมูก อยากมีสันเพิ่มอีกนิกนึง คุณหมอบอกว่า ทรงจมูกเราอาจจะได้มีหยดน้ำมาก แต่หมอจะทำให้ปลายเชิดขึ้นนิดนึง ตัดปีกเก็บปลายหน่อยเดี๋ยวหมอจัดการให้ครับ เล็กก็บอก ได้ค่ะ เอาตามที่คุณหมอดูให้เลย ตามใจหมอ อิอิ ( ตอนแรกคิดว่าจะเข้าไปปรึกษา ในใจมันอยากทำอยู่ละเลยนัดคิวทำเลยดีกว่า )

วันที่ทำค่ะ คุณหมอน่ารัก พูดจาเพราะมากกๆๆ  บอกทุกขั้นตอนว่ากำลังจะฉีดยาชานะ เจ็บนิดนึงน๊า แบบนี้ ^^ น่ารักค่ะ คุณหมอมือเบามากด้วย ใจดี ชอบมากค่ะ บริการก็ดีด้วย ทั้งๆที่เนื้อตัวเราก็มอมแมมไป ^^ หลังจากเสร็จแล้วก็กลับไปทำงานปกตินะคะ ฮ่าๆ ไม่ได้พักเลย

วันที่7 ก็ไปตามนัดค่ะถอดเฝือก คุณหมอยังบอกเลยว่า ดีเนาะ ไม่ช้ำ ไม่เชียวอะไรเลย หายเร็วมากๆ เลยขอคุณหมอตัดไหมได้เลยมั้ยคะ เล็กมีธุระไปงานวันแม่ด้วย คุณหมอบอกได้เลย แผลคุณหายเร็วมาก ปกติยังตัดไม่ได้นะเนี่ย ^^

หลังจากที่ทำมาแล้ว หลายคนทักมานะคิดว่าไปปรับรูปหน้ามา แต่เปล่าเลย แค่เสริมจมูกกับตัดปีกแค่นั้นเอง  หน้าเปลี่ยนไปเลยค่ะ สวยขึ้น ดูเรียวขึ้นด้วย ดูมีมิติมากสันชัดเจน ทรงสวย มั่นใจขึ้นมากๆ เวลาถ่ายรูปมันขึ้นกล่องค่ะ คะแนนเต็ม 100 ให้ 100 เลยค่ะถูกใจสุดๆ

ก่อนทำ-หลังทำ

สุดท้ายอยากเล่าความประทับใจที่เมโกะ คลินิก ตอนไปปรึกษาหมอก็นะ แต่งตัวชิวมาก เพราะเราเป็นแม่ค้าร้านขายส่งอุปกรณ์โทรศัพท์ ส่งข้าวของเยอแยะมาก เลยแต่งตัวธรรมดาๆ เสื้อยืด กางเกง รองเท้าแตะ เนื้อตัวมอมแมม เข้าไปปรึกษาพนักงานที่นี่ต้อนรับดีค่ะ พูดจาดีมาก ไม่เคยมองเล็กด้วยสายตาไม่ดีเลย ถ้าเป็นตามห้างนะ มองตั้งแต่ล่างขึ้นบนไปละ ดูสภาพละ ว่าเราจะมีตังค์ซื้อมั้ย แบบนี้ แต่ที่เมโกะไม่เลยค่ะ บริการดีเยี่ยม ทุกคนเท่าเทียมกันหมด ถูกใจ และ ประทับใจมาก ถ้าเพื่อนชาวดั้งโด่งอยากทำ แนะนำที่นี่เลยยยย ไม่ผิดหวังอย่างแน่นอน !!!!
ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่หรอค่ะ
สวยขึ้นเยอะเลยคับ ^^
จองคิวนานไหมคะ
สวยฟรุ่งฟริ้งๆๆ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-8 14:09:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
tonpalm31 ตอบกลับเมื่อ 2015-9-4 10:30
สวยขึ้นเยอะเลยคับ ^^

ขอบคุนมากเลยนะคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-8 14:10:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
sarunyah ตอบกลับเมื่อ 2015-9-3 22:18
ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่หรอค่ะ

55,000 ค่ะ พร้อมตัดปีก
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-8 14:11:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อักษรกร ตอบกลับเมื่อ 2015-9-7 18:23
จองคิวนานไหมคะ
สวยฟรุ่งฟริ้งๆๆ

ไม่นานค่ะ เข้ามาปรึกษาได้เลย
หืม  อยากได้ทรงแบบนี้เลยพี่ สวยมากค่ะ
สวยค่ะ ว่างๆมาอัพเดทอีกน๊าาา
ทรงสวยค่าาา อีกซักเดือน2เดือนต้องสวยกว่านี้แน่ๆเลย
สวยค่า กำลังสวยแบบพอดีเลยยย
ทำมานานยังค้ะ ตอนนี้เข้าที่ดีรึยังเอ่ย มาอัพรูปให้ดูอีกน๊าาา
จมูกตัวเองดู ทรงเริ่ด ธรรมชาติมาก  รับกับใบหน้ามากไม่ดูหลอกตา เลย
ทรงจมูก สโล้บ รับกับหน้า มากอยากแก้ อยู่เหมือนกัน แก้นี้ต้องงดอาหารอะไรไหมค่ะแอบ กลัว
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-21 11:56:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฺboxozo ตอบกลับเมื่อ 2017-1-30 15:52
จมูกตัวเองดู ทรงเริ่ด ธรรมชาติมาก  รับกับใบหน้ามากไม่ดูหลอกตา เลย

ใช้ แล้ว ทำแล้วมีแต่คนชมว่าสวย เริ่ด ธรรมชาติไม่เวอร์จนเกินไป(ขอบคุณจ้า)
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-21 13:03:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
wan_wan121 ตอบกลับเมื่อ 2017-3-20 11:33
ทรงจมูก สโล้บ รับกับหน้า มากอยากแก้ อยู่เหมือนกัน แก้นี้ต้องงดอาหารอะไรไหมค่ะแอบ กลัว

งดแค่ ยา บางชนิดเท่านั้นจ้า  หรือตัวเอง ลองเค้าไปปรึกษาคุณหมอ ก่อนก็ได้นะจ้าเราก็ไม่ค่อยแน่ใจแต่ เรางดแค่พวกวิตามินบางตัวเท่านั้นเอง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้