ดู: 1221|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] สอบถามคนทำปากกระจับคะเครียสมากกกกก

[คัดลอกลิงก์]
ทำปากบางปากกระจับได้5สัปดาห์กว่าๆแล้วคะ
เครียสมากกกกกกกกกกกก
ปากเป็นคลื่นๆเลยคะ ตรงกระจับบวมไม่ยุบสักทีคล้ายจะเป็นไตเล็กด้วยทำให้ปากดูเบี้ยวไปเลยคะ
อีกฝังตรงปลายก็เป็นไตนูนขึ้นมาแต่หน้าเกลียดมาก
ยิ่งทาลิปสติกยิ่งเห็นชัดเลยว่ากระจับเบี้ยวปลายๆเป็นคลื่น

ถามคลิกนิคก้ให้เอาแต่นวด ให้รอ3เดือน6เดือน. คือเราเครียสมาก
เก็บเงินทำเองแต่กลับได้อะไรก้ไม่รู้
ตอนแรกก้กะไม่นอย กะว่าจะรอ. นวดทุกวันก้ไเหมือนเดิม

เลือกใหม่ได้ไม่ทำดีกว่าเสียใจ

สอบถามคะว่าไตเนี่ยเรานวดบ่อยๆจะหายจริงๆฟร๋อคะ. ดุไม่มีความหวังเลย

ลงรูปจากมือถือทำยังไงคะ
นวดบ่อยๆไตจะค่อยๆหายค่ะ พี่สาวเราทำก่อนเรา3 เดือน ตอนนี้ไตหายหมดแล้วค่ะสู้ๆนะคะเราก็พึ่งไปตัดไหมมาวันนี้เอง ต้องขยันนวดบ่อยๆค่ะ
อยาถามด้วยค่ะ ตอนทำปาก ระหว่างนั้นตอนกินอาหารมันจะเจ็บไหมค่ะ จะเหมือนร้อนในอยู่ตลอดเวลาหรือเปล่า
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-7 13:06:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nawaphat55 ตอบกลับเมื่อ 2015-9-3 21:27
นวดบ่อยๆไตจะค่อยๆหายค่ะ พี่สาวเราทำก่อนเรา3 เดือน ตอ ...

อยากแนบรูปให้ดูจริงๆคะ มันแย่มากเลย
iambeer2529 ตอบกลับเมื่อ 2015-9-4 20:21
อยาถามด้วยค่ะ ตอนทำปาก ระหว่างนั้นตอนกินอาหารมันจะเจ็บไหมค่ะ จะเหมือนร้อนในอยู่ตลอดเวลาหรือเปล่า

ใช้ช้อนเล็กๆ เอาเข้าปากจ้า พยายามไม่ให้โดนแผล จริงๆไม่เจ็บเลยจ้าตึงอย่างเดียว กินยาใ้ครบไม่ต้องกังวลนะคะ
http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;extra=&page=1
ลองเข้าไปดูเรื่องการ upload นะคะ สู้ๆนะคะ
nawaphat55 ตอบกลับเมื่อ 2015-9-7 23:00
ใช้ช้อนเล็กๆ เอาเข้าปากจ้า พยายามไม่ให้โดนแผล จริง ...

ตึง ๆ เหมือนแพ้อาหารใช่ไหมค่ะ พอจะนึก ออก
เวลานวดปากน่ะค่ะ..นวดทุกวันมั๊ยคะ..ต้องนวดทุกวันนะคะ.นวดบ่อยๆได้ยิ่งดีค่ะ..นอนดูทีวี.อ่านหนังสือ.นวดได้หมด.ต้องออกแรงนวดให้พอด้วยนะคะ..เพราะส่วนตัวทำปากมาแล้วมีเวลาจะนวดปากบ่อยๆ.ออกแรงนิดนึงค่ะ..
เหมือนหูเราอ่ะค่ะ.ที่เราเจาะหูแล้วบางครั้งมันเป็นไตขึ้นมาน่ะค่ะ.เอามือบี้ๆนวดๆเหมือนเรานวดติ่งหูนะคะ..ลองดูอีกนะคะ.นวดเยอะๆค่ะ..พอนวดเสร็จมันจะโล่ง.คลายตัว.สบายปากเลยค่ะ..แต่ถ้าพยายามแล้ว.นวดแรงๆก็แล้วไม่ดีขึ้น..ก็ลองกลับไปให้คุณหมอดูนะคะ..สู้.สู้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้