ดู: 1001|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] แก้จมูกและปากกระจับ DRK คุณหมอกลวัชร์

[คัดลอกลิงก์]
มาต่อกันเลยหลังจากกระแตได้ทำตาไปตอนนี้บอกเลยว่าแผลแห้งสนิทแล้ว แล้วชั้นตากระแตตอนนี้สวยคมมากค่ะ

ดีใจมากจริงๆๆที่ได้เป็นผู้โชคดีของรายการ Makeover Diary Thailand by DRK

เปรียบเทียบรูปซึ่งก่อนทำทรงจมูกและปากยังไม่สมบูรณ์แบบ

มาเริ่มกันเลยค่ะ

ต้องขอเกริ่นว่าจมูกกระแตก่อนหน้านี้ได้เสริมมาแล้ว แต่มีปัญหาตรงที่ว่า

ซิลิโคนสั้นกว่าฐานจมูกค่ะ  ปากกระจับที่เคยไปทำมารู้สึกว่ามันเป็นไตๆๆ

จมูกของกระแต ใช้กระดูกหลังใบหู+ซิลิโคนที่คุณหมอกลวัชร์เหลาเป็นเคสต่อเคส

เริ่มเลย...

เริ่มกันกับหลังทำ 1 วันกันเลยดีกว่า

เห็นเพื่อนๆบอกกันว่าทำจมูกและจะช้ำมาก แต่เคสกระแตชิวๆๆมากค่ะ คือไม่บวมมากและไม่ค่อยช้ำมาก

แถมปากบนเดี๋ยวมาดูกันว่าจะเป็นอย่างไง เพราะว่า เน้นความเป็นธรรมชาติให้มากที่สุด เพราะว่าจะไม่เอาออกเยอะ

เอาออกเยอะแล้วเวลายิ้มจะไม่ธรรมชาติ

หลังทำ 3 วัน อาการบวมค่อยๆๆ ยุบลง ทั้งปากและจมูก แต้ต้องรอให้แผลแห้งสนิทสักหน่อย เนาะ

หลังทำ 5 วัน เอาพาสเตอร์ออกละจ้ะ ไม่เห็นบวมอย่างที่คิดเลย ชีวิตดี

ออกไปข้างนอกสบายมากเลยไม่ต้องซี อะไรเลย

มาดูกันว่าครบ 7 วันแล้วจะเป็นอย่างไงบ้าง

ทรงเป๊ะปังเว่อร์ แถมปากบนก็ได้รูปสวยมาก ดูเป็นธรรมชาติและติ่งปากไม่แข็งเป็นไตแล้ว

7 วันก็สวยเป๊ะปังได้ ทั้งจมูกและปาก แต่ คุณหมอนัดตัดไหม ในวีคที่ 2 ค่ะ

ซึ่งรูปทรงจมูกเป็นที่สวยงามมากปลากจมูกเชิ่ดสวยและได้รูป รูปหน้าแอบเปลี่ยนเลยด้วย

กระแตค่อนข้างโชคดีที่รายการ makeover diary ได้เนรมิตรให้กระแต แถมชื่อเสียงของคุณหมอกลวัชร์และผลงานอีกมากมาย

กระแตก็ต้องขอขอบคุณมากค่ะ อยากฝากถึงเพื่อนๆๆ ที่กำลังมองหาหรือตัดสินใจลองเข้าไปปรึกษาที่ DRK ได้เลย

และฝากเพื่อนๆๆ ติดตามการเปลี่ยนแปลงของกระแตด้วยนะคะผ่านช่องทาง youtube ได้เลยค่ะ

ฝากเพื่อนๆๆติดตามกันด้วยนะค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้