ดู: 3188|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกเมดเมติก บาย เมโกะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Appli เมื่อ 2015-8-31 14:55

สวัสดีคะเพื่อนๆชาวดั้งโด่ง ดูรีวิวของคนอื่นมาเยอะแล้ว เลยขอรีวิวตัวเองสักที
ศึกษาอยู้พักนึง มาสะดุดตากับเมดเมติก เพราะรีวิวเยอะมาก แต่ละคนทำสวยๆทั้งนั้นเลย
เราก็เลยจองไว้ "คุณหมอกมลวรรณ" ขนาดไม่เคยเห็นหน้าคุณหมอ แต่รู้สึกมั่นใจฝีมือที่จริง
ตื่นเต้นมาก พอถึงวันทำจริงๆ กรอกประวัติ จ่ายเงิน พี่ๆก็จะแนะนำวิธีการเช็ดแผล
ทานยาต่างๆ และก็พาไปล้างหน้า ตัดขนจมูก และสักพักคุณหมอก็เข้ามา ถามอยากได้แบบไหน
มีแบบมาให้ดูรึป่าว "เราบอกไม่มี อยากได้โด่งๆ" คุณหมอบอกว่าจะทำให้โด่งแบบปลอดภัยก็แล้วกันนะ
เพราะเนื้อจมูกกำลังดี ไม่มากไม่น้อยไป เราเลยตัดสินใจให้คุณหมอออกแบบให้ดีกว่า
กลัวอันตรายถ้าโด่งมาก 555+

รูปก่อนทำ

วันทำจริง ฉีดยาชาเจ็บแบบทนได้ แอบมีน้ำตาไหลบ้าง แต่แค่แปปเดียวนะคะ สักพักก็ชา
คุณหมอก็เริ่มผ่าตัด เรารู้สึกตัวตลอดนะ บรรยายกาศในห้องชิวๆ มาก
คุณหมอถอดซิลิโคนเข้าออกประมาณ 3 รอบได้ แบบเหลือบดู 555++
และก็เริ่มตัดปีกจมูก จากนั้นพี่พยาบาลก็มาใส่เฝือก พาไปประคบเย็น และกลับบ้าน
ค่าใช้จ่ายทั้งหมดวันที่ทำ 29700 บาท
ซิลิโคนนิ่ม+ตกแต่งปลาย+ตะไบ+ตัดปีก+ยา = 27600 (ใช้ส่วนลดนักศึกษา 10%)
ซื้ออื่นๆเพิ่มอีก 2100

เปรียบเทียบก่อนและหลังทำ

อัพเดท

ปล. ตั้งแต่ทำจมูกมามีงานเยอะขึ้นเลย และ ขอบคุณที่มอบสิ่งที่สวยงามให้นะคะ
หมอกมลวรรณเหมือนกันเลยค่ะ ทรงสวยธรรมชาติ
โด่งพุ่งมากเลยคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-3 11:25:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
GopzGap ตอบกลับเมื่อ 2015-9-1 05:56
หมอกมลวรรณเหมือนกันเลยค่ะ ทรงสวยธรรมชาติ

ตัวเองก็ทำหรา คุณหมอทำสวยจริงๆ อะ ชอบมากๆ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-3 11:25:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณคะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-3 11:25:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
SuGusInn ตอบกลับเมื่อ 2015-9-2 10:12
โด่งพุ่งมากเลยคะ

ขอบคุณค่ะ
สวยมากคะ บอกหมอว่าอยากได้ทรงอะไรเอ่ย !!
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้