ดู: 2258|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] เนีื้อจมูกน้อย ปีกเล็ก ทำทรงใหนดีครับ

[คัดลอกลิงก์]
เห็นเพื่อนๆคนที่มีเนือจมูกเยอะทำออกมาได้โด่งสวยดีเหมือนฝรั่งเลย แต่ผมเป็นคนเนื้อจมุกน้อย กลัวว่าทำโ่่ด่งๆแล้วจะทะลุ หรือไม่ก็รั้งตา เดียวจะออกมาเหมือนสายัน เลยอยากถามว่ามีครที่เนื้อจมูกน้อยๆไปทำกับหมอเฉลิมมาบ้างครับ หน้าผมก็กลมๆอ้วนๆ จมูกนิดนึง ฮ่าๆ ช่วยหน่อยครับ อยากหล่อ เอิ้กๆๆ
คุณหมอแนะนำดีมากคับ นี้นัดคิวทำเรยใช่ไหมคับ ที่บอกว่าหน้าตัวเองกลม ๆ คอยดูสิไปเสริมมาเด๊วก้อหน้าเรียวขึ้นหล่อๆ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-15 14:45:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นัดทำเลยครับ ยังไม่ได้ไปปรึกษาเลยครับกะว่าจะไปปรึกษาเสร็จแล้วทำเลยคับ รวดเดียวจบพอดีขี้เกียจขับรถเข้ากรุงเทพบ่อยๆ เบื่อรถติดอ่ะคับ แต่ว่าควรมัยครับที่จะปรึกษาก่อนทำ มีใครคิดแบบผมบ้างครับ
ผมนี้ไงคับ วันทำกับวันปรึกษาวันเดียวกัน อยู่ ตจว.เหมือนกัน
เหอๆๆ ทำเลยค่ะ...รับรองไม่เหมือนสายันญ์ แน่ๆ อิอิ
เด๋วจมูกโด่งๆ แย้วจะหล่อจัด..เอิ๊ก ๆ จิงๆ เก๋เข้าไปปรึกษาคุณหมอ
แย้วก็ตัดสินใจทำเลยวันนั้นแหล่ะ...เหมือนกันคุณคนข้างบนเลย - - ->>shift-w
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-15 23:59:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อิอิ เพื่อนเยอะเหะ
เราเนื้อน้อยค่ะ ก้อออกมาเปนแบบที่เหนอ้ะ -*-
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-16 00:25:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราเนื้อน้อยค่ะ ก้อออกมาเปนแบบที่เหนอ้ะ -*-
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-16 00:04

เข้าไปชมรีวิวของคุณplaaมา ขนาดเนื้อน้่อยหมอยังทำโ่ด่งสวยขนาดนี้ ไม่ผิดแล้วเราที่เลือกหมอเฉลิม ลุย
ผมเป็นอีกคนนึงที่จะทำและปรึกษา ในวันเดียวกัน
ผมก็เนื้อน้อยทำมาเห็นเป็นแท่งแน่เลย
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-16 15:37:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เป็นเท่งก็หล่อนะคับ แท่ง ศักศ์ศิษ อิอิ ขำๆครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้