ดู: 2124|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกแล้วไม่โด่ง

[คัดลอกลิงก์]
เสริมจมูกได้ 24 วันแล้วคะ จมูกจะโด่งไปกว่านี้ไหมค่ะ
ส่วนตัวพอใจด้านข้างมากคะ แต่ถ้าด้านหน้าตรงๆ เหมือนไม่ได้เสริมเลย
ปรึกษาคลีนิกบอกว่าต้องไลท์ดั้งคะ เข้าใจว่าเนื้อจมูกเราน้อย
แต่ถ่ายรูปด้านหน้าทีไรจิตตกตลอดเห็นเพื่อนที่เนื้อน้อยกว่าเราทำมาด้านหน้ายังดูโด่งขึ้น
แต่ของเราแทบไม่ต่างกันเลย T^T

รอดูไปก่อนดีกว่าค่ะ ถ้าบวมลงกว่านี้ อาจจะเห็นสันมากขึ้นนะคะ  สู้ๆนะคะ
เหมือนโด่งแค่ดั้งอะคับปลายไม่พุ่ง ดูธรรมชาติดีคับ
ความรู้สึกเราก็ไม่ต่างกัน แต่ต้องรออะ เดี๋ยวรัดแก่นอีก
ก้อโด่งขึ้นเยอะเเล้วนะ

จากรูป Before and After
เทียบกับของเก่าแล้วโด่งขึ้นเยอะเลยค่ะ สวยดีคะ ทำที่ไหนคะ
เราว่าก็สวยดีนะ
8#
โพสต์ 2015-9-29 10:47:31 จากอุปกรณ์พกพา | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ภาพรวมดูดีขึ้นเข้ากับหน้านะคะ และดูโด่งขึ้นด้วย ยังดีนะคะของตัวเองยังดูเปลี่ยนแปลงบ้าง ของใหม่เอาเพิ่งทำมา ตอนนี้ถ่ายด้านข้างยังไม่เห็นว่ามันจะโด่งกว่าเดิมตรงไหนเลยค่ะ
ดูเป็นธรรมชาติดีนะค่ะ คงต้องรอให้มันรัดแกนอีกสักพัก สู้ๆ ค๊า ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้