ดู: 1730|ตอบกลับ: 1

[เสริมคาง] บอกลาคางเหลี่ยมที่ DRK คุณหมอกลวัชร์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีครับ !

ชื่อโจ๋ครับหลังจากหาข้อมูลอยู่นานว่าจะปรับคางให้เป็นธรรมชาติหลายคนครับแนะนำให้ฉีดฟีลเลอเติมแต่ผมว่ามันดูแข็งๆๆหลอกตา

แถมน่ากลัวนะครับถ้าฉีดกับหมอที่ได้มาตราฐานก็ดีไป แต่ถ้าหมอไม่ได้มาตราฐานก็ซวยไปนะครับ

ทำคางก็ผมก็ได้มาจบลงที่ DRK กับคุณหมอกลวัชร์

คุณหมอกลวัชร์จัดให้กับคาง size M ที่ดูไม่หลอกตามากไปครับ

รูปเปรียบเทียบครับ ก่อนทำและหลังทำครับ

ผมค่อนข้างคางตัดไปหน่อยครับ จริงๆๆ ไม่เรียกว่าหน่อยครับ 5555555

เดิมๆๆ เลยครับ ต้องหักมุมกล้องช่วยครับถึงจะรอด

หลังทำมา 1 เดือนครับ ออกเดท hangout สบายเลยครับ

แนะนำเลยครับที่นี่หมอเป็นกันเองสุดๆๆ มือเบาสุดยอดเลยครับ ลองไปปรึกษาได้ครับที่ DRK เอกมัยซ.3

โพสต์ 2015-9-15 02:03:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไหร่คะสนใจ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้