ดู: 864|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริมจมูก รพ.เลอลักษณ์ ชอบมากกกกกกก

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ พี่ๆ ดั้งโด่ง หนูชื่อรินค่ะ ทำจมูกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ กับคุณหมอกิตติศักดิ์  รินใช้ซิลิโคนเกาหลี

เพราะคุณสมบัติของซิลิโคนเกาหลีเป็นซิลิโคนที่นิ่มที่สุด สามารถบิดได้ เห็นทางเจ้าหน้าที่แนะนำมาว่าเป็นซิลิโคน

ที่ธรรมชาติที่สุด และนิ่มที่สุด ไม่มีเอฟเฟคข้างเคียงต่อร่างกาย ซิลิโคนจะสามารถอยู่กับเราได้ตลอดชีวิต ตอนแรกก็กลัว

ว่าถ้าทำไปแล้วจะเจ็บมากต้องพักฟื้นนาน เพราะรินทำงานอยู่กลัวจะมีผลกระทบกับงาน กลัวต้องพักงานยาวเพราะรินว่าแค่ 5 วัน

แต่พอทำไปแล้วจิงๆ ไม่มีผลกระทบอะไรเลยกับงานหลังจากทำแล้วปกติมาก ทำไปแล้วเพื่อนๆ ก็บอกเมือนธรรมชาติมาก

ถ้าไม่บอกว่าทำก็ไม่รู้เลย หลังจากทำไปบวมนิดหน่อย แต่ไม่เจ็บ ไม่เสียว เหมือนที่เพื่อนๆ บอก รินพักฟื้นแค่ 3 วันก็หาย

เป็นปกติแล้วชอบมากเลยคค่ะ จมูกรินสวยมากๆ ใครๆ ก็ชม ประทับใจค่ะ ทั้งบริการทั้งจมูก ขอบคุณนะคะ  

โรงพยาบาลเลอลักษณ์ที่มอบจมูกสวยๆ ให้ริน ( ปล..ขอโทษนะค่ะ ลงรูปไม่ได้อ่ะ ตามดูรูปในเม้นต์ นะคะ )
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-26 16:58:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ภาพก่อนทำและหลังทำนะค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวยมากจริงๆค่ะ  อยากไปทำเหมือนกัน  แต่ขอทำใจ  หาข้อมูลก่อน  เห็นคนอื่นทำแล้วสวยอยากไปทำมากๆ
สวยค่ะ ดูธรรมชาติเข้ากับหน้ามากค่ะ ค่าเสียหายเท่าไหร่ค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-28 16:48:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ  ส่วนตัวรินประทับใจมากนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้