ดู: 7503|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ฉีดคางด้วยคอลลาเจน

[คัดลอกลิงก์]
มีใครเคยฉีดคางด้วยคอลลาเจนบ้างคะ ฉีดที่ไหนกันหรอ ขอทราบผลข้างเคียง ผลงานความสวย  และก็ราคาด้วยนะคะ  ใครมีประสบการณ์ช่วยแชร์หน่อยนะคะ
อย่าฉีดเลยๆ เหนผลเสียเยอะอ่า
ไม่แนะำนำให้ฉีดคอลลาเจนคับ ถ้าจาฉีดฉีดฟิลเลอร์ดีก่า
ฉีดคลลอลาเจนกะฟิลเลอร์ต่างกันตรงไหนเหรอ...ช่วยอธิบายด้วยคร่า
มันคล้ายๆกันไม่ใช่หรอค้ะ แนะนำ นลินีคลีนิค คุนหมอใจดีม๊ากมากค่า แหะๆๆ
เพิ่งทำมาไม่ถึงเดือนเลย
คอลลาเจนอยู่ได้ไม่นานเท่า Restylane คับ

คอลลานเจน ประมาณ 3-6 เดือน
Restylane ประมาณ 6-12 เดือนคับ

ระวังการโดนความร้อนด้วยคับ ทั้งสองอย่าง
จะสลายตัวเองโดยธรรมชาติ ไม่คงทน

ถ้าจะฉีดคาง แนะนำให้ทำเป็นเสริมสิลิโดนแท่งจะดีกว่าคับ
ตอบกลับ 6# Guzz

ลงรูปหน่อยได้มะคะ อยากเห็น
อยากเหนด้วยคะ ลงรูปทีคะ
อยากเห็นด้วยค่ะ^^
แนะนำฟิลเลอร์นะคะ อยู่ได้นานและสวยกว่าด้วยค่ะ
เราใช้ฟิลเลอร์ของRestylane นะคะ อยู่ได้8-12เดือนค่ะ
สนใจโทรมาได้นะคะ 0802992067 บีนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้