ดู: 3197|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัพเดทจมูกครบ 5 ปี โดยหมอมนัส เมโกะ สวยเฉี่ยวทุกมุมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aon_Aonnn เมื่อ 2015-8-21 15:12

สวัสดีค่ะ อ้อน นะค้ะ จำกันได้มั้ยเอ่ย เป็นดารานักแสดงทางช่อง 3 ช่อง 5 และก็ช่อง 7 นะค้ะ  วันนี้อ้อนจะกลับมารีวิวให้กับทางคุณหมอมนัส เมโกะ คลินิก ต้องบอกก่อนเลยว่าก่อนทำ  ปกติอ้อนเป็นคนมีโครงจมูกอยู่แล้วนะ แต่ตรงดั้งจะแบนๆนิดนึง พอมาอยู่วงการบันเทิง มันจะต้องมีการถ่ายละคร ถ่ายภาพบ้าง อ้อนคิดว่ามันไม่ขึ้นกล้อง หน้าดูแบนๆ ไม่มีมิติ เรื่องศัลยกรรมก็ดูมาหลายที่แล้วค่ะ แต่ก็ต้องมาจบที่นี่เลย “ เมโกะ คลินิก ” เพราะว่า ทำที่นี่แฮปปี้มากค่ะ ดีใจที่ทำครั้งเดียวแล้วสวยมากขนาดนี้  พอใจมากๆค่ะ สวยเลย 555

เวลาผ่านไปเกือบ 2 ปี ตอนนั้นคิดว่าจมูกสวยแล้วนะ

ต้องขอขอบคุณคุณหมอมนัสมากๆ ที่ได้ดูทรงจมูกให้อ้อนก่อน คือทำออกมาละมันเป๊ะ อ้อนรู้สึกแฮปปี้มาก หลายคนทักตลอดว่า “ เอ๊ะ !!! จมูกสวยจังเลย ทำที่ไหนมาเนี่ย ” อ้อนคิดว่า เวลาถ่ายภาพหรือเวลาแสดงละครอยู่ในจอทีวีมันดูสวยมาก

ตอนนี้ก็ผ่านไป 5ปี แล้วค่ะ ต้องบอกก่อนเลยว่า ชีวิตเปลี่ยนแปลงไปมากกๆ เปลี่ยนไปในทางที่ดีค่ะ อย่างเช่น ก่อนทำจมูกอ้อนจะแต่งหน้าไม่สวยเลย ต้องไปจ้างช่างแต่งให้ตลอด  พอทำจมูกมาแล้วปุ๊ป ! จมูกมันดูมีมิติ สันจมูกดูชัดเจนขึ้น แต่งหน้านิดเดียว คือ สวยแล้ว  มีงานเข้ามามากขึ้น เมื่อ 1 ปีผ่านไปอ้อนคิดว่าจมูกสวยแล้วนะค้ะ พอยิ่งเวลาผ่านไป สวยขึ้นอีกเยอะมาก คือชีวิตเปลี่ยน สิ่งดีดีก็ตามมาค่ะ

ก่อนทำ กับ ปัจจุบัน 5 ปี ทรงสวยขึ้นเยอะเลยค่ะ

“ครบกำหนดตามสัญญา 5 ปีกลับมาอัพเดทความสวยให้คุณหมอดูอีกครั้งค่ะ ”

ถ้าใครสนใจทำจมูกอ้อนจะแนะนำมาที่นี่เลยค่ะ  แนะนำให้เข้ามาพบคุณหมอก่อน ไม่ต้องกลัวค่ะ CL บริการดีค่ะ ต้อนรับดีมากๆ อย่าลืมนะค้ะ ถ้าอยากสวยเหมือนอ้อนต้องมาที่ “ เมโกะ คลินิก ” ไม่ผิดหวังจริงๆ
สวยมากค่ะ  เปลี่ยนไปเยอะมาก
สวยมากเลยค่ะคุนอ้อนน

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค่ะ ^^  โพสต์ 2015-8-27 17:19
สวยมากเลยค่ะคุณอ้อน น่าเป๊ะขึ้นมากค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-9 15:00:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่ะ
ราคาเท่าไหร่คะ
คุณอ้อนครับ ถ้าเรามีจมูกอยู่แล้ว หรือมีกระดูกตรงจมูก หมอเขาจะทำยังไงครับ
ช่วยแนะนำด้วยครับ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-14 12:06:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
payupayu ตอบกลับเมื่อ 2015-11-13 17:15
คุณอ้อนครับ ถ้าเรามีจมูกอยู่แล้ว หรือมีกระดูกตรงจมูก หมอเขาจะทำยังไงครับ
ช่วยแนะนำด้วยครับ

คุณหมอจะเหลาให้ค่ะ เพื่อให้เข้ากับรูปหน้าค่ะ
พบคุณหมอก่อนได้ไหมคะ เสียค่าใช้จ่ายไหมคะ
สวยมากเลยครับ เป็นดารารึเปล่า หน้าเหมือนดารา
สวยมากค่ะ สวยเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ ใช้เวลาพักฟื้นนานไหมค่ะ
สวยมากเลยค่ะ หน้าเปลี่ยนมากอะงานก็ดูธรรมชาติดีชอบแบบนี้เลยค่ะ ที่เมโกะมีโปรไหมค่ะ
เปลียนไปเยอะมาก    ราคากี่บาทคะ
หน้าเปลี่ยนมากอะงานก็ดูธรรมชาติดีชอบแบบนี้เลยค่ะ
หน้าคมมากเลยนะคะ สวยมากๆๆเลย
ใช้เวลาในการทำนานไหมคะ พอดีจะหาที่ทำใหม่ค่ะ และกลัวช้ำนานด้วยค่ะ

เสริมมายิ่งดูดี ชอบด้านข้างค่ะ
ทำจมูกแล้วสง่ามากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้