ดู: 1003|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก/ดูดไขมัน] ใครเคยดูดไขมันที่ Absolute beauty clinic บ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lavavii เมื่อ 2015-8-10 15:03

กำลังตัดสินใจจะไปดูดไขมันแบบ vaser ที่ Absolute beauty clinic ค่ะ
อยากทราบว่า คนที่เคยมี ปสก ทำที่นี่เป็นยังไงบ้าง ดีมั้ย
ใครมีรีวิว ยิ่งดีเลยค่าาา ตื่นเต้น กล้าๆ กลัวๆ ค่ะ
หรือคนที่ีเคยทำแล้ว ต้องเตรียมตัวอะไีรยังไงกันบ้าง
เวเซอร์ไม่ใช่การดูดไขมันนะค่ะ เวเซอร์ คือ การใช้คลื่นเสียงพลังงานสูง และการกระจายคลื่นเป็นระลอกๆ ส่งผลทำให้เซลล์ไขมันหลอมละลายโดยมีผลกระทบเพียงเล็กน้อยต่อเส้นเลือดและเส้นประสาทวิธีการนี้จะทำให้เกิดการบอบช้ำและเสียเลือดเพียงเล็กน้อย ฟื้นตัวได้เร็ว ใช้เวลาพักฟื้นสั้นๆ และผลข้างเคียงเล็กน้อย ความปลอดภัยสูง VASER LipoSelection ได้ผลดีมากกับไขมันส่วนเกิน ที่ไม่ต้องการ ไม่ว่าจะเป็นบริเวณ หน้าท้อง สะโพก เอว ต้นขา หรือแม้แต่ บริเวณ ขนาดเล็ก อย่างเช่น ต้นแขน หลัง หัวเข่า ใต้คาง บริเวณคอ และ หน้าอกผู้ชาย นอกจากนี้ VASER LipoSelection ยังสามารถปรับรูปร่างให้ได้สัดส่วนเฉพาะบริเวณที่ต้องการหรือ บริเวณ ที่แก้ไขไม่ได้ ด้วยการออกกำลังกาย และควบคุมอาหาร ส่วนเรื่องที่ทำพร้อมกันวันเดียวได้หรือไม่ ขึ้นอยู่กับความพร้อมของคนไข้ แต่อาจจะปรึกษาคุณหมอให้ลองช่วยประเมินอีกทีก็ได้ค่ะ  ที่ยศการคลีนิก มีคอร์สมากมายในการลดกระชับสัดส่วน ไม่ว่าจะป็นการดูดไขมัน เวเซอร์ หรือ Cool Sculpting ราคาก็ไม่โหดร้าย มีการจัดโปรโมชั่นบ่อยๆ ถ้าสนใจลองดูข้อมูลจาก http://laser-surgery-bangkok.com/thai/ หรือสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมที่ 022538901 ก่อนได้นะ
ก็น่าจะโอเคนะค่ะ เห็นเพื่อนๆพริตตี้ไปทำกันเยอะ หน้าเว็บลด50%ด้วยนิ่ น่าสนๆ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-12 17:02:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
kuiikai ตอบกลับเมื่อ 2015-8-11 06:44
ก็น่าจะโอเคนะค่ะ เห็นเพื่อนๆพริตตี้ไปทำกันเยอะ หน้าเว็บลด50%ด้วยนิ่ น่าสนๆ

ขอบคุณค่ะ มีคนทำเยอะก็ช่วยให้อุ่นใจขึ้นหน่อย เราใช้โปร 50% นี้แหละค่ะ ^^
ราคาเหลือเท่าไหร่...มาบอกกันด้วยนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้