ดู: 689|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่ซิลิโคน+กระดกหลังหูกับหมอกลวัชร์ DRK เอกมัยซ.3

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดี ค่ะ แจมมี่ นะคะ หลายคนอาจจะพอคุ้นหน้าแจมมี่มาบ้างแล้วไม่ว่าจะเป็นตามกองประกวดนางงามนะคะ
โดยส่วนตัวแจมมี่ก็จะเดินสายประกวดความสวยความงามซะส่วนใหญ่
และสิ่งที่แจมมี่เผชิญและประสบปัญหาขาดความมั่นใจมากที่สุดก็เป็นเรื่อง “จมูก” ค่ะ
เพราะต้องออกกล้องถ่ายแบบถ่ายรูปขึ้นเวที แต่พอหันไปทางไหนหน้าเราก็ไม่ค่อยมีจุดเด่นเป็นของตัวเองเอาสะเลย
ทำให้หน้าเราแบนๆๆ ไม่ค่อยมีมิติค่ะ และอย่างว่านะค่ะ อยู่กับวงการนี้มาก็พอสมควร
ก็ไม่พลาดที่จะมีหลายๆๆที่มาเสนอแนะเป็นสปอนเซอร์ให้แจมมี่บ้าง
แต่ส่วนตัวแจมมี่เองถามว่าอยากทำไหมอยากทำ แต่เราก็ยังกล้าๆๆกลัวๆๆเพราะด้วยเรามาถึงขนาดนี้เมื่อเลือกทำสิ่งไหนให้กับใบหน้าเรา
เราก็อยากจะให้ดีที่สุดไม่อยากให้เกิดความผิดพลาด ด้วยความคุ้นเคยกับวงการนี้เป็นอย่างมาก
ก็ได้มีพี่ๆๆจากกองประกวดแนะนำ DRK ให้ลองเข้าไปปรึกษากับคุหมอกลวัชร์
แจมมี่เองต้องขอขอบคุณคุณหมอมากค่ะ ที่แนะนำและให้คำปรึกษาอย่างครบถ้วนแจมมี่เองก็ไม่ลังเลเลยที่ตัดสินใจทำที่นี่  
ขอเริ่มเลยละกันนะค่ะ ด้วยรูปจมูกของแจมมี่เอง และพื้นฐานของแจมมี่พอมีสันอยู่บ้างแต่ไม่มาก แต่ตรงระหว่างตา
มันลาดแบบหายไปเลย ค่ะ ที่นี่โจทย์ของแจมมี่คือ อยากได้ให้เป็นธรรมชาติที่สุดเพราะเวลาออกงานหรือต้องเจอคนเยอะแยะมากมายแจมมี่ก็อยากให้เป็นธรรมชาติแบบมองแล้วดูสวยและเวลาขึ้นกล้องแล้วดูเด่นสวยและดูดีค่ะ
และที่สำคัญคือไม่อยากให้หน้าบวมมากเพราะแจมมี่เห็นเพื่อนๆๆทำมาสองสามวันแรกบวมหน้าช้ำแบบน่ากลัวออกไปไหนไม่ได้
และแจมมี่อยากให้หายและยุบบวมแบบเร็วที่สุดและที่นี่แหละคะ
แจมมี่ก็อยากฝากถึงเพื่อนๆๆที่อยากเสริมจมูกหรือทำศัลยกรรมอะไรก็แล้วแต่
ให้ศึกษาข้อมูลและประวัติแพทย์ให้ครบถ้วน ลองเข้าไปเซอเวพื้นที่คลินิกนั่นดูก่อนก้ได้นะค่ะ
เพื่อความสบายใจและจะไม่ได้ต้องมีความกังวลตามมานะค่ะ
และสุดท้ายนี้แจมมี่ขอการันตีให้กับ DRK Beauty Clinic ให้อีกหนึ่งเสียงนะค่ะ
แจมมี่คอนเฟิร์มเลยค่ะ จมูกสวยถูกใจแถมปลอดภัยด้วย บรรยากาศในคลินิกอบอุ่นแถมต้อนรับดี แจมมี่ให้ 5 ดาวเลยค่ะ

ขอบคุณเพื่อนๆๆทุกคนนะค่ะที่ติดตามการรีวิวครั้งนี้ของแจมมี่ค่ะ

ภาพก่อนและหลังทำค่ะ ความแตกต่างให้สังเกตปลายจมูกแจมมี่นะคะ นี่ขนาดไม่ได้ตัดปีก แต่จมูกดึงขึ้นคะ ภูมิใจมากเลย
ทำครั้งแรกและครั้งเดียวจบ :)

ครบหนึ่งอาทิตย์พอดีเลยค่ะ สวยทันใจมากเลย (แจมมี่ขอไม้เปิดเผยภาพตอนบวมกับตอนติดพาสเตอร์นะคะ)

ครบเดือนนึงหลังจากทำไปความบวมยุบลงสวย เข้าที่เป๊ะมาก ค่ะ
ต้องขอขอบคุณ คุณหมอกลวัชร์สำหรับการศัลยกรรมครั้งนี้ของแจมมี่ที่ทำให้หายความกังวลและที่สำคัญ
อาการบวมและช้ำหายเร็วทันใจมากเลยค่ะ ได้ออกงานตามปกติไม่ต้องแคนเซิลเลยด้วย

แจมมี่เองค่ะ ทุกคน
เพื่อนคนไหนสนใจอยากเสริมจมูกหรือกำลังหาคำแนะนำที่ดีและครบถ้วน ลองไปปรึกษาที่นี่ได้นะคะ DRK Beauty Clinic ค่ะ

หลังจากทำไปได้ไม่นานก็ต้อนรับตำแหน่งใหม่ของแจมมี่ด้วย 3rd miss mortorshow pattaya 2015
(ถ้ารู้ว่าจะได้ตำแหน่งแจมมี่ทำนานแล้ว อิอิ)

ขออวดโฉมหน่อย ค่ะ

Top 40 Miss Universe Thailand 2015
ผลงานที่ผ่านมาล่าสุดค่ะ

ขอตัวก่อนนะค่ะ

ฝากเพื่อนๆๆทุกคนเป็นกำลังใจให้แจมมี่ตามการประกวดต่างๆๆด้วยนะค่ะ

ขอบคุณและสวัสดีค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้