ดู: 766|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] จิตตกเสริมจมูกแล้วโด่งเกินไปค่ะ ไม่เข้ากับหน้าTT ปลายโตด้วย อาทิตย์นึง

[คัดลอกลิงก์]
อายุ 17-18แล้วค่ะ ทำจมูกได้ 6วัน ปกติจมูกจะแหมบแหมบมากๆ ดั้งแอบหักๆแต่มีปลายจมูก จมูกทรงยาว 4เซนกว่าได้ (แอบอ่านมาจมูกยาวทำแล้วจะสวย)ก็สวยอะค่ะแต่โด่งไปหน่อย เป็นคนหน้าสั้นมีกรามๆมีโหนกแก้มนิดหน่อย พอทำแล้วรู้สึกโด่งเกินไปไม่เข้ากับหน้าบวมปลายจมูก (หรือไม่ชินก็ไม่รู้) เพื่อนๆบอกว่าสวยถ้าปลายยุบ หมือนสิงโตเลยจมูกปลายใหญ่ ถ่ายรูปหน้าตรงแล้วดูเงาๆเป็นสันเส้นๆตรงดั้ง แล้วหัวตาก็ดูชิดๆกันแปลกๆตรงตาด้วยอะค่ะยังมีความบวมอยู่ตรงข้างจมูกตรงเกือบแก้ม  รู้สึก ฮือ ไม่ชอบอะค่ะอยากจะเอาออกมากเลย
จิตตกมากเลยค่ะยังไม่ครบ1อาทิตย์ก็จริง อยากได้แบบธรรมชาติๆจังเลยค่ะ หมอก็บอกทำแบบธรรมชาติให้นะคะแต่ดูแล้วไม่ชินตาเลย ทรงเกาหลีหยดน้ำหน่อยๆมั้ง TT  สวยบางมุม ยิ้มหน้าตรงแล้วแปลกมากเลยไม่สวยเลย[color=Blue] อยากร้องไห้ ดูรูปจากกระทู้เก่าได้นะคะ จิตตกมากเลย แอบนอยอย่างแรง เห้อถอนหายใจพันครั้ง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้