ดู: 815|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ใครเคยทำจมูกที่ Nutta Clinic , DRK Clinic บ้างครับ โอเคไหม?

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้ผมลังเลจะทำจมูกอยู่ 2 ที่ คือ DRK Clinic กับ Nutta Clinic
แต่เข้าไปหาหมอโอ๋ Nutta ก็รู้สึกโอเคนะ จับซิลิโคนดู นิ่มมากกก (สนใจทรงบาบี้เคน) แต่ไม่รู้ว่าทำผู้ชายจะโอเคไหม รีวิวผุ้ชายน้อย
ส่วน DRKยังไม่ได้เข้าไปหาคุณหมอเลย ยังไม่มีเวลา แต่ถ้าทำคงทำกับทีมแพทย์ราคา20,000 ไม่รู้จะโอเคไหม ><

ใครเคยทำกับ Nutta เป้นยังไงบ้างครับ สวยไหม มีปัญหารึป่าว อยากหาข้อมูลให้ปึกๆก่อนไปทำ ><
**ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะครับ**
หลังจากการที่ไปเสริมที่ nutta clinic สำหรับเราไม่ประทับใจเป็นอย่างมากๆ  เสริมมาแล้ว จมูกก่อนเสริมกับดูสวยกว่า
ทำออกมาดูไม่โด่ง พอทักไลน์ไปหาคลินิก ก็ได้คำตอบมาว่า"จะโด่งขึ้น"
พี่แพรวก็ไปแ้จมูกที่ DRK กับคุณหมอกลวัชร์ โอเคเลยนะ ดั้งโด่งสมใจปรารถณาเลยยยยย
ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอได้เลยจร้าาา ..
ตอนนี้ก็สนใจที่ DRK คุณหมอกลวัชร์ เหมือนกัน แต่ยังไม่มีเวลาว่าง ถ้าทำมาแล้วอย่าลืมมาอัพเดทให้ฟังด้วยนะครับ

แสดงความคิดเห็น

ได้ครับ :)) ตอนนี้มีโปรเสริมครั้งแรก กับทีมแพทย์ 20,000 น่าสนใจ แต่ไม่รู้ฝีมือโอเคไหม 555  โพสต์ 2015-8-4 16:11
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้