ดู: 1245|ตอบกลับ: 2

[เสริมหน้าอก] หลังเสริมหน้าอก 18 วัน ที่ absolute beauty clinic

[คัดลอกลิงก์]
มาโชว์หน้าอก หลังเสริมไปได้ 18 วันค่ะ

ฐานหน้าอกเราและตัวเราค่อนข้างเล็กค่ะ ลองขอคุณหมอ 420 ซีซี แต่คุณหมอคิดว่าหน้าจะล้นขอบ เดี๋ยวไม่สวย

นานๆ ไปจะเห็นเป็นขอบสิริโคน เลยได้มาแค่ 375 ซีซี ค่ะ ตอนแรกคิดว่าจะต้องเล็กแน่เลย แต่ผิดคาด!! เลยค่ะ

วันถอดผ้าออกมา โอ้วว ใหญ่สมใจเลยค่ะ แผลก็สวยค่ะ ตอนนี้ก็ตัดไหมแล้วค่ะ เดี๋ยวอีก 2-3 วันจะเข้าไปนวดหน้าอก

ที่คลีนิกแถมคอร์สนวดหน้าอกให้ด้วยค่ะ ดีมากๆเลย จะได้ไม่ต้องนวดเอง แอบขี้เกียจ อิอิ

เสริมหน้าอก หมอชาติชาย.jpg

แอบให้เครดิตคลีนิกด้านล่างนะค่ะ

ไอดีไลน์ : absolute_vaser

สถานที่ตั้ง : ซอยทองหล่อ(สุขุมวิท55) ตรงข้ามทองหล่อ 13

ศัลยแพทย์ : นพ.ชาติชาย พฤกษาพงษ์

โพสต์ 2015-8-3 21:42:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากค่ะ ค่าเสียหายเท่าใหร่คะ
โพสต์ 2015-8-4 22:38:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กี่วันแกะผ้าค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้