ดู: 3633|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จากหน้าแบนๆ กลายเป็นหน้าดูมีมิติไปเลย โดยหมออา เมโกะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย alisa_ning เมื่อ 2015-7-29 17:11

สวัสดีค่ะ เราชื่อ ลิสา นะ วันนี้จะมารีวิวเสริมจมูก จริงๆแล้วลิสาอยู่กับการศัลยกรรมการเสริมความงาม มาเยอะพอสมควร ลิสาทำงานอยู่ที่คลินิกคะ ลิสาว่ามันก็เป็นแรงจูงใจให้เราหันมาดูแลตัวเองมากขึ้น ปัญหาที่อยากเสริมจมูกเลยคือลิสาเอง แก้มเยอะสุดๆ จมูกก็ดูสั้น  ทำให้หน้าดูแบนและบานมากกกก อยากเสริมให้จมูกพุ่ง หน้าจะได้ดูมีมิติหน่อย อย่างว่าแหละ ลิสาเห็นคนทำจมูกมาเยอะ มาล้างแผลบ้าง มาตัดไหมบ้าง รีวิวก็ไม่ต้องหาจากไหนเลยคะเพื่อนๆ ลูกค้าของคลินิกนี่สวยๆทั้งนั้น ลิสาเองทำกับคุณหมออา ตอนเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนทำ คุณหมอบอกว่าเราเป็นคนเนื้อน้อย ทำออกมาเยอะมากไม่ได้ เราเลยไว้วางใจคุณหมอ เลย ให้ทำออกมาให้สวยและปลอดภัยที่สุด
รูปก่อนทำ หน้ากลมมากจร้า

หลังทำเลย ไม่ค่อยช้ำเลยนะ อีกวันเราก็มาทำงานได้เลย ใส่ที่ปิดปากหน่อยเดี๋ยวคนไม่รู้จะตกใจ แต่กำลังจะบอกกับเพื่อนๆว่า ทำแล้วไม่เจ้บเลย คือเราไม่ได้กินยาแก้ปวดเลยนะบอกตรงๆ กินแค่แก้อักเสบตามที่คลินิกให้มาเท่านั้น

หลังทำ 4 วัน ยังบวมๆอยู่ ดูแลตัวเองก็ง่ายๆกินน้ำมะพร้าวกับใบบัวบกเลยจร้า หายเร็วจริง

ตอนปัจจุบันค่า ทำมาแล้ว 4 เดือน รู้สึกหน้ามีมิติขึ้น พุ่งขึ้น หน้ายาวขึ้นด้วยนะ คนทักเยอะมาก ว่าเป๊ะขึ้น ที่สำคัญไม่แบนอีกต่อไป เราว่าเสริมแล้วมันช่วยเพิ่มความมั่นใจขึ้นนะ แบบแต่งหน้าง่ายขึ้นอ่ะคือดีงานพระราม5 มา สังเกตได้จากหลังเสริมจมูกแล้วรูปเราเยอะขึ้นมากๆ (ก็ถ่ายแล้วมันขึ้นกล้องอ่ะหน้าพุ่งมาก) ไม่กลัวกล้องอีกต่อไป ไม่ว่าจะมามุมไหนก็สู้กล้องค่า

ถ้าเพื่อนๆชอบหรืออยากแนะนำไรเพิ่มเติบบอกลิสาได้เลยนะ ใจดีไม่กัด เดี๋ยวไว้มาอัพเดทเพิ่มเติม

ก่อนทำ-หลังทำ

สวยขึ้นค่าาาาาา  ก่อน-หลังแตกต่างกันมากเลยยยย เปรี้ยวขึ้นค่าา
อุตตะ.......สวยจังเลย......จมูกใหม่ หน้าสวยขึ้นเลยคะ  แบบนี้ราคาเท่าไหร่คะ
เซกซี่ขึ้นเยอะเลยค่ะ สวยมากกกกกก ^^
สวยขึ้นมากเลยค่ะ บางมุมเหมือนตองที่เป็นดาราเลยค่ะ
ทำราคาเท่าไรค่ะ ซิลิโคนของอะไรค่ะ แล้วทรงนี้ เรียกว่า อะไรค่ะ ชอบมากเลย
ว้าววววว  สวยเลย
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-20 14:20:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณ ทุกๆคำชมนะคะ

เพิ่มเติมอีกนิดนะคะ ปกติแล้วจมูก ลิสา เนื้อปลายจมูกน้อยมากคะ แต่อยากทำจมูกให้ปลายพุ่งมีหยดน้ำเหมือนคนอื่นเค้าบ้าง ลิสาเลยปรึกษากับคุณหมอ คุณหมออาเสริมด้วยเทคนิคพิเศษเนื้อก้นทำให้ ไม่ต้องกลัวทะลุเลยคะ ปลายพุ่งด้วยมาดูรูปกานดีฝ่า

s___341414.jpg (553.73 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

11913086_953352404706543_54141245_n.jpg (256.93 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

คือสวยมาก  เปลี่ยนเป็นคนละคนเลยค่ะ
ทั้งหมดเท่าไหร่คะ
เราก็เนื้อปลายจมูกน้อยมากเหมือนกันกำลังมองหาที่ อยู่ ตัวเองเเนะนำหน่อยยย
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-2 09:55:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
noknooknic ตอบกลับเมื่อ 2017-1-29 10:34
เราก็เนื้อปลายจมูกน้อยมากเหมือนกันกำลังมองหาที่ อยู่ ตัวเองเเนะนำหน่อยยย

เรา แนะนำเลยจ้าาาตัวเองที่เมโกะเลย ที่นี้บริการดีมากเลยตัววเอง เพราะอยากจะบอกว่า คุณหมอใส่ใจมาก
สวยอ่ะ ราคาเท่าไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้