ดู: 5658|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] ตัดโหนกแก้ม 40000 บาท หมอเทพนม

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Lollipop...Girl เมื่อ 2015-7-22 15:29

โทรไปถามคลีนิค หมอเทพ ประตูน้ำโพลี

สนใจตัดโหนกแก้ม พนักงาน บอกรารา 40000 บาท รวมทุกอย่าง

บอกว่าดมยาสลบด้วย ปลอดภัยป่าว ค่ะ มีใครเคยไปทำบ้างเป้นไงบ้าง

เคยเห็นคนลงรีวิว ตัดกราม หมอเทพ 50000 บาท ไม่เห้นว่าเสียหายอะไร

ทำไมถูกจังกลัวหน้าพังอะค่ะ กลัวอันตรายจะหน้าพิการ

ใครรรุ้ช่วยตอบที
เราเป็นคนนึง ที่ทำนมกับ หมอเทพค่ะ 500 CC
นมสวยมาก นิ่มมากๆ ทำมา 7 เดือนแล้ว คะ และไม่มีผลข้างเคียงใดๆ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-22 16:20:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
falada.s ตอบกลับเมื่อ 2015-7-22 15:52
เราเป็นคนนึง ที่ทำนมกับ หมอเทพค่ะ 500 CC
นมสวยมาก นิ่มม ...

แล้วโหนกแก้มอะค่ะ เชื่อถือได้ป่าว
ตัดโหนกออกไปเลยหรือแค่กรอกระดูกออกคะ?
สนใจเหมือนกันค่ะ  แต่ทราบมาว่าถ้าหมอเทพนี้จะเป็นแบบกรอ
40,000 นี้ถ้าเป็นแบบตัดออกไปเลยก็ดีเลยเนอะ  น่าสนใมากๆๆๆๆ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-26 15:27:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
SunnyPink ตอบกลับเมื่อ 2015-7-24 16:26
ตัดโหนกออกไปเลยหรือแค่กรอกระดูกออกคะ?
สนใจเหมือนกัน ...

พนักงานบอกเจียออก ค่ะ แล้วก็ตัดด้วย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-26 15:46:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
SunnyPink ตอบกลับเมื่อ 2015-7-24 16:26
สนใจเหมือนกัน ...

กรอ กับ ตัด ต่างกันอย่างไร่ค่ะ
ส่วนตัวเราคิดว่ากรอหรือเจียรนั้นน่าจะเป็นลักษณะเดียวกันนะคะ
คือเหมาะกับโหนกแก้มที่มีเหลี่ยมน้อย เหมือนฝนออกไป ตะไบออกประมาณนั้นค่ะ
ก็จะลดมุมของโหนกได้น้อยกว่าแบบตัดออกไปเลย เราดูรีวิวมาพอสมควร เห็นความแตกต่างนิดเดียวจริงๆค่ะแบบนี้
ส่วนตัดยุบโหนกแก้มก็เหมาะสำหรับโหนกแก้มที่สูง กาง แบบมาเป็นลูกอะไรประมาณนั้นอ่ะค่ะ ก็ตัดออกเลย
เทคนิคคุณหมอจากข้อมูลของคุณlollipop girl คือทั้งตัดและเจียรนั้นดีเลยค่ะ คือมั่นใจว่าโหนกหายไปเยอะแน่ๆ
แต่แอบเซอร์ไพรส์ค่ะว่า 40000 นี้คือได้แบบตัดยุบโหนกเลยราคาน่าสนใจจริงๆค่ะ
เพราะที่อื่นประมาณ 70000 ขึ้นไปค่ะ  อ้อ มีที่เชียงใหม่น่าจะ 40000-50000 แต่ไกลไปหน่อยสำหรับเรา
ถ้าคุณlollipop girl ตัดสินใจทำแล้วอย่าลืมมารีวิวให้ชมบ้างนะคะ อยากเห็นฝีมือคุณหมอค่ะ
รบกวนขอเบอร์โทรคลีนิคได้มั้ยค่ะสนใจอยากทำบ้างค่ะ
สนใจมากๆๆ ใครมีรีวิวของเชียงใหม่ กับหมอเทพมากคะ เราอยากทำหมอจุฑา แต่สู้ราคาไม่ไหว
เรามีคนรู้จักคนนึงอยู่อเมกา เค้าไปตัดโหนกที่ไทย แล้วอยากเอาออกอีก เพราะอยากให้หน้าเล็กอีก แต่ครั้งนี้ไปปรึกษาคุณหมอที่เกาหลี คุณหมอบอกว่าของเดิมเค้าทำใว้ไม่ดี หมุดที่ยึด ตำแหน่งอันตราย ถ้าไปแตะ เสี่ยงที่กระดูกจะหลุดออก คือ ฟังแล้วน่ากลัวมากค่ะ ยังไงลองศึกษาข้อมูลดีๆนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้