ดู: 1080|ตอบกลับ: 7

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] หลังจากผิดหวังกับการฉีดโบท๊อกซ์มาหลายที่ ตอนนี้ปลื้มมากกก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีจ้า วันนี้เรามาแบ่งบันความสวยนะจ้ะ หลังจากที่ได้ไปลองผิดลองถูกมาเยอะ หมดตังไปกับความผิดหวังก็เยอะ กับคลีนิกดังๆ คลีนิกไม่ดัง หรือหมอกระเป๋าที่เพื่อนแนะนำ ทุกรูปแบบ แต่วันนี้ Happy แล้วหลังจากได้เจอคุณหมอที่เก่งจริงๆและเชี่ยวชาญเฉพาะด้าน จบแพทย์จากศิริราช คลีนิกปลอดภัย สะอาดสะอ้าน จดทะเบียนถูกต้องตามกฏหมาย มีการตรวจสอบจากหน่วยงานกระทรวงสาธารสุขอยู่ตลอด และคุณหมอเป็นเจ้าของคลีนิกเองด้วยนะ เวลาฉีดตั้งใจและทะนุทะนอมหน้าลูกค้ามากๆ
มาดูกันว่าหลังจากฉีดโบท๊อกซ์กับคุณหมอไปแล้วหน้าเป็นยังไงบ้าง

จะเห็นว่ารูป before เราจะเป็นคนที่หน้าบานมากกกก กรามเยอะ และหน้าไม่เท่ากันด้วย เวลาถ่ายรูปออกมาตอนนั้นก็คิดว่าตัวเองสวยอยู่นะ555 สมัยนั้นอ่ะเนอะ^^ แต่ถ้ามาเป็นสมัยนี้สิ เวลาถ่ายรูปคงต้องใช้แอฟบีบหน้าแล้วบีบหน้าอีก พอเวลาที่จะไปเจอใครก็คงจะอายแทบจะก้มหน้าเดินเพราะรูปในโปรไฟด์กะตัวจิงหน้าไม่เหมือนกัน ซึ่งเราเคยคิดว่าถ้าฉีดโบท๊อกซ์ 300ยู ก็คงจะไม่พอ แต่หลังจากที่ได้มาปรึกษาคุณหมอ คุณหมอบอกว่า100ยูก็พอ ให้ลองดูก่อน ผ่านไป 1 เดือน รู้สึกว่าหน้าเล็กลงจิงๆ พอช่วงเดือนกว่าๆยิ่งสังเกตได้ชัดเลยจ้า ว่าหน้าเรียวและเล็กลงเยอะเลย ตอนนี้รู้สึกพอใจและมั่นหน้ามากกกก สุดๆอ่ะ 555  มีแต่คนทัก พูดเลย...
ถ้าเพื่อนๆคนไหนสนใจจะสอบถามพูดคุยกันได้นะจ้ะ ไม่หยิ่งจ้า ยินดีแบ่งปันความสวยและข้อมูลดีๆ หมอเก่งๆ ดีกว่าจะไปลองผิดลองถูกให้ผิดหวังเสียตังกันเปล่าๆ ที่สำคัญถ้าติดต่อผ่านเรา หรืออ้างชื่อเรา ได้ส่วนลดราคาพิเศษด้วยนะ ส่วนเพื่อนๆคนไหนที่ไม่มั่นใจและกังวลว่าจะไม่เห็นผล ไม่ต้องกังวลเลยจ้า เพราะหมอที่นี่ใจดีมากๆ รับผิดชอบด้วยจรรยาบรรณแพทย์ ถ้าไม่เห็นผลให้กลับมาฉีดย้ำให้ฟรีเลยจ้า หรือจะลองเข้ามาปรึกษาคุณหมอก่อนก็ได้นะแล้วค่อยตัดสินใจ ไม่ว่ากัน ปรึกษาฟรี อ้อ!!! พนักงานที่นี่ก็น่ารัก บริการดี พูดจาดีมากๆ ไม่ต้องกลัวเรื่องเชียร์ขายคอล์สนะจ้ะที่นี่ไม่มีแน่นอน คุณหมอจะแนะนำทุกอย่างเลย OK^^

เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-16 20:19:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รีวิวอยู่ตรงนี้นะจ้ะ
โพสต์ 2015-7-17 13:27:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอชื่อคลินิกด้วยค่า
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-17 15:13:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
anattawan ตอบกลับเมื่อ 2015-7-17 13:27
ขอชื่อคลินิกด้วยค่า

ภัทราวุธคลีนิกจ้า 02-6920513 094-8956445 บอกคุณหมอด้วยนะครับ ว่าเอาโบท๊อกซ์โปรเดี๋ยวกับน้องไอซ์ เพราะถ้าอ้างชื่อไอซ์จะได้ราคาพิเศษถูกกว่าหน้าร้านครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-7-17 16:08:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อันนี้รูปหน้าสดจ้า ไม่ได้ใช้แอฟใดๆทั้งสิ้น หรือกล้อง 360องศา เป็นการยืนยันผลของโบท๊อกซ์จ้าว่าเริ่สจิงไรจิง ไม่ได้หลอกลวงกัน

โพสต์ 2015-7-27 08:49:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไหร่ค่ะ แล้วฉีดตัวไหน
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-9 01:17:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
namwann ตอบกลับเมื่อ 2015-7-27 08:49
ราคาเท่าไหร่ค่ะ แล้วฉีดตัวไหน

https://www.facebook.com/patrawutclinicpromotion?ref=hl
รายละเอียดตามลิ้งนี้เลยจ้า
โพสต์ 2015-8-9 02:40:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฉีดโบอย่างเดียวเหรอค่ะ   เหมือนทำคางด้วยเลย ไม่ทราบืทำวีธีไหนค่ะ สวยๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้