ดู: 18863|ตอบกลับ: 232
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก บีบีคลีนิค ไม่ช้ำ เลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

เราไปเสริมจมูกที่ บีบีคลีนิค มาวันจันทร์ที่ผ่านมาค่ะ ได้คิว 13.00 น.
ตื่นเต้นนะ แอบสั่น ขนาดน้องสาวที่ที่เคยทำก็บิ้วแล้วว่าไม่มีอะไรน่ากลัว อิอิ

มีแต่คนบอกว่าเสริมไม่ได้หรอก เนื้อจมูกก็ไม่มี จมูกก็แปลกๆ แต่ก็อยากสวยค่ะ เลยลองไปปรึกษาที่ บีบีคลีนิคดูและก็ทำได้จริงๆด้วย กรี๊ดดด
พอทำออกมามีแต่คนบอกว่า โด่งแฮะ สวยแฮะ จะรอดูค่ะ ว่าเข้าที่จะเป็นยังไง

บอกได้เลยค่ะ ไม่น่ากลัวเลย รู้สึกว่า ไม่กลัวอะไรแล้ว ชิวมาก
ปวดนิดๆแค่วันทำวันเดียว วันที่ 2-3 ไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะ ^^

ก่อนทำค่ะ สภาพจมูกคือไม่น่าจะเสริมได้ ชิมิๆ

รูปเสื้อดำนี้หลังทำกลับมาถึงบ้านค่ะ ถ่ายรูปประมาณ ทุ่มกว่าๆ

------ ส่วนวันที่ 2 ไม่ได้ถ่ายไว้ค่ะ ลืมและไม่คิดว่าจะรีวิว เพราะเราทำงานที่ต่างประเทศ 1ปีกลับไทยแค่ 1-2 ครั้ง แต่ว่าเราหาความรู้กับเว็ปฯนี้เยอะก็เลยอยากจะรีวิวไว้ให้คนอืื่นได้ดูบ้างค่ะ ^^ ------

ชุดนอนสีฟ้านี่วันที่ 3 ค่ะ มีแต่คนบอกว่าไม่ช้ำ ไม่ค่อยบวมเลย อิอิ ชอบมากๆ

แล้วจะมารีวิวเรื่อยๆนะคะ
ไม่ช้ำไม่บวมเลยค่ะ แววสวยมาเลยด้วย ทำกับหมออะไร? แล้วค่าเสียหายเท่าไหร่คะ? กำลังหาข้อมูลทำจมูกอยู่พอดี ขอให้หายเข้ารูปเร็วๆนะคะ
หมอท่านไหนคะ สิริโคนอะไร
เรากำลังหาข้อมูลเหมือนกันคะ เจ้าของกระทู้ ทำซิลิโคนอะไรหรอค่ะ สวยจัง
สวยมากเลยค่ะ เราก็เนื้อน้อยมากๆ เห็นแบบนี้อยากเสริมบ้างเลย
ไม่บวมเลยอะ ดีมากๆ ทำมาเท่าไหร่ค่ะ
ไม่บวมเลย รอดูตอนยุบจ้า ขอให้หายไวๆ
สวยคะ เสริมมาเท่าไหร่ค่ะ
ไม่ช้ำเลยคะ ดีจิงๆ ทรงสวยเข้ากับหน้าด้วย เริ่ดๆ
สวยขึ้นจิงๆด้วยค่ะ เหมาะกับหน้าดี๊ดี
เสริมแล้วโอเคเลย เราว่าสวยเหมาะกับหน้า
หมอท่านไหนค่ะ สวยดูดี
หมอท่านไหนคะ ทำออกมาสวยดี
สวยคะ พอเห็บแบบนี้มีหวังเล็กๆเลย เราก็ไม่มีเนื้อจมูกเหมือนกัน
ทรงเข้ากับรูปหน้า เสริมมาดูมีมิติ ไม่โด่งแต่สวยธรรมชาติ ^^
เนื้อจมูกมีน้อยแบบเจ้าขอกระทู้เลย น่าสนมาก
ดูธรรมชาติมากนะค่ะ เนื้อจมูกน้อยนี้ทำยากจิง คุณหมอเก่ง
คุณหมอเป็นคนเลือกทรงให้หรอค่ะ สวยขึ้นนร้า
ดูๆแล้ว แผลช้ำน้อย ทรงก็เหมาะกับหน้าคะ
สวยคะ หน้ามีมิติเพิ่มขึ้น จมูกทรงก็สวย
สวยนะ รอชมเรื่อยๆจ้า
สวยคะ อัพรูปอีกนะค่ะ
สวยจ้า เข้ารูปแล้วอย่าลืมแวะมาอัพรูปอีกนะค่ะ
ไม่ช้ำจิงๆด้วย มาอัพอีกนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้