ดู: 1439|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] เปลี่ยนหนังตาหย่อน เป็นตาสองชั้นสวยๆ โดยหมอกิจ เมโกะ คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aommmiii เมื่อ 2015-7-14 13:31

อันนี้รีวิวแรกของพี่คะ แทนตัวเองว่าพี่เลยและกัน ที่อยากมารีวิวให้เพื่อนชาวดั้งโด่งดูเพราะพี่ก็ดูรีวิวที่นี่ก่อนไปทำศัลยกรรมตามาเหมือนกัน ดูรีวิวแล้วช่วยตัดสินใจได้เยอะจริงๆ  พี่เบื่อมากเวลาถ่ายรูปแล้วมันไม่แบ้ว อายุเพิ่มขึ้นไขมันเปลือกตาก็เยอะขึ้น มันหย่อนๆทำให้เหมือนจะมาปิดตายังไงไม่รู้ เปลือกตาดูบวมๆเหมือนคนร้องไห้ คัดเบ้าแล้วคัดเบ้าอีกก็ยังไม่สวย พี่เลยตัดสินใจทำตาเลย

รูปก่อนทำ ไขมันที่ตาเยอะมาก ทำให้เปลือกตาพี่ดูบวมๆ

พี่ทำตาที่ เมโกะ คลินิก มาคะ ชื่อเสียงเค้ามีมายาวนานจริงๆ พี่เลยเชื่อใจคลินิกนี้ พี่ว่าศัลยกรรมทุกอย่างต้องเน้นความปลอดนะ พี่ทำกับคุณหมอกิจคะ แกใจดีมากๆ มือเบามากด้วย ตอนก่อนทำพี่รู้สึกกลัวนะ แต่ตอนทำนี่ไม่น่ากลัวและไม่เจ็บเลยด้วย ของพี่มีดูดไขมันเพิ่มด้วยนะ แต่ก็ไม่มีการช้ำอะไรเลย ทำออกมาแล้วธรรมชาติมากใครๆก็ทักว่าสวยขึ้น ตาพี่ดูเป็นชั้นขึ้น ตาดูหวานขึ้นมาก เพื่อนๆทักกันเยอะมากว่าไปทำที่ไหนมา เจ็บรึป่าว อยากไปทำบ้าง พี่ว่าตาพี่เปลี่ยนไปดูตาโตขึ้น ดูสดใสขึ้น แต่งหน้าก็ง่ายขึ้นเยอะเลย

รูปหลังทำตาคะ ตาหนาวขึ้น โตขึ้น เวลามองอะไรเเล้วชัดขึ้นด้วย เเต่ก่อนเหมือนไขมันมันปิดๆตา

Before-After

สวยมากค่ะ ในทำมากี่เดือนแล้วค่ะ...สูงกี่มิลค่ะ
ดูเด็กลงเลยค่ะ
ตาสวยหวานค่ะ
คุ้มค่า
ดูสาว ดูสวยขึ้นจัง ทำกับหมออะไรค่ะ พักนานไม๊
ตาดูดีขึ้นเลยค่ะ
ดูสาวขึ้นเลย ดูเนียนไม่หลอกดีค่ะ หมอกิจที่เมโกะ เห็นทำหลายคนแล้ว ชอบดูรีวิว อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้