ดู: 766|ตอบกลับ: 3

[เสริมจมูก] ขอมารีวิว ดั้งใหม่บ้าง Aplus Clinic ทำให้เปรี้ยวขึ้นเยอะเลยค่า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mulltika เมื่อ 2015-7-13 14:33

ลงหลัก ปักฐาน เปิดร้านอาหารไทย อยู่ออสเตรเลียค่ะ แต่ดูรีวิวแล้วชอบทรงจมูกของที่นี่มากเลยค่ะ

เลยต้องบินมาทำถึงที่เลย ก่อนมาก็จัดการให้ญาติโอนมัดจำให้เสร็จสรรพ เราก็หาตั๋วบินกลับไทย

เคสเราเป็นเคสแก้ค่ะ เนื่องจากอันเก่าไม่โด่ง รอบนี้เลยจัดการเอากระดูกอ่อนมาต่อปลายซะเลยค่ะ

ตอนนี้ก็เดือนกว่าๆล่ะ ถามว่าเป็นไง? ตอบเลยว่าสวยมากๆอ่ะ พุ่งยิ่งกว่าธนูซะอีก ไม่ได้โม้นะ

เดี๋ยวดูรูปล่ะจะรู้ อิอิ ทำเสร็จก็พักบ้านญาติอยู่ 2 อาทิตย์ก็บินกลับค่ะ รอหมอตรวจเพื่อนความชัวร์ ถึงสบายใจจะกลับ

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ทางคลีนิกเค้าก็ไม่ได้ทิ้งเรานะ น้องที่เป็นเซลล์ ถาม ไถ่เราทุ๊กกกก...วัน

แนะนำเลยเซลล์คนนี้ ใครอยากได้ไลน์น้องเค้าบอกนะ เดี๋ยวจะเอามาให้ บริการดี หมอก็น่ารัก ถูกใจดีค่ะ

ในส่วนนี้อยากชื่นชมค่ะ อยากเป็นกำลังใจให้ ทำงานบริการมันต้องแบบนี้ค่ะ น้องสุดยอดมาก

ถามว่าทำไมคล่อง ก่อนทำก็อาศัยดูรีวิวในนี้มาหลายเดือนค่ะ ขอบคุณทุกๆรีวิว ที่เป็นข้อมูลให้นะ

ทำรูปมาพร้อมบรรยาย เชิญชมค่ะ !!  สวย เริ่ด จมูก เชิ่ด พุ่ง ปรี๊ดดดดดดดด

ข้ามมาวันที่ 7 เลยนะสาวๆ วันที่ 6 ลืม ขอโทษทีค่า

กระโดดมาตอนนี้เลยค่า รูปเยอะ มั่วไปหมดแล้วววว

ยังไงก็ฝากรีวิวนี้ แล้วก็ฝากร้านอาหารของเราที่ออสเตรเลียด้วยน้า ใครไปเที่ยวแวะกินได้จ้าาา ยินดีต้อนรับ

ขอบคุณ คลีนิก ขอบคุณ คุณหมอชาติชายและพยาบาลทุกๆคนที่ดูแลเป็นอย่างดีนะค่ะ โปรแกรมต่อไปทำคางค่า

แล้วเจอกันนะค่ะ Aplus Clinic จะกลับมาเอาคางอีกแน่นอนค่าาาาา

โพสต์ 2015-7-14 01:11:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากกกกกคะ. ขอทราบค่าเสัยหายได้ไหมคะ
โพสต์ 2015-7-14 01:11:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากกกกกคะ. ขอทราบค่าเสัยหายได้ไหมคะ
โพสต์ 2015-7-15 11:25:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลยค่ะ ขอบคุณที่มารีวิวนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้