ดู: 858|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] เสริมจมูกค่ะ ที่ yb holistic clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ เพื่อนๆ วันนี้เรามารีวิวเสริมจมูก ที่ วายบี คลินิก ให้เพื่อน ๆ ดูค่ะ
เราทำแบบธรรมดาค่ะ  ไม่ได้เอาโด่ง เรียวเล็กอะไร ทำเท่าที่ทำได้ค่ะ  งบก็ไม่ได้มากเนอะ

มาดูรูปค่ะ
รูป ถ่ายตอนพักฟื้นค่ะ

และปัจจุบันค่ะ 20 วันค่ะ
เสริมจมูก หมอบอบ Yb holistic clinic01.jpg

เพื่อนๆคนไหน สนใจ ราคา เบา ๆ แบบธรรมชาติๆ ลองสอบถามที่คลินิกดูนะค่ะ หาใน google ก็เจอค่อ ติดต่อง่ายค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้