ดู: 6899|ตอบกลับ: 51
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

++ใส่แว่นไม่หลุดแว้วว ชอบสันจมูกใหม่จังเลย ไปทำมาที่ดีมอร์ค่าา ++

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ... เราชื่อ* เฟิร์นน๊าจ๊ะ* เฟิร์นดูรีวิวดั้งโด่งมานานร่ะค่ะ เฟิร์นหาที่ทำจมูกเพราะอยากเสริมมานานแล้ว อยากแบบถ่ายรูปแล้วมีสันดูมีจมูกแบบไม่ต้องหันตะแคงข้างอะไรแบบนี้อ่ะ..(555)  เฟิร์นได้เห็นรีวิวที่คลินิกนึงชื่อ ดีมอร์คลินิก เฟิร์นเลยสนใจ เพราะอยากทำจมูกมานานแล้ว ที่เฟิร์นสนใจที่นี่เพราะ
1.)คือรีวิวการทำศัลยกรรมที่นี่ค่อนข้างเยอะ
2.)คือแต่ละคนทำออกมาสวยๆทั้งนั้นเรย
3.)คือคุณหมอที่นี่จบศัลยแพทย์ตกแต่งโดยตรง(สบายใจแฮ)
4.)คือน่าจะปลอดภัย99%เพราะเท่าที่อ่านรีวิวจมูกของที่นี่ เห็นบอกว่าการวางซิลิโคนของคุณหมอคือจะวางซิลิโคนชั้นลึกชั้นเยื่อหุ้มกระดูกอ่อนของจมูก เฟิร์นเลยตัดสินใจที่จะเสริมจมูกที่คลินิกนี้  วันนี้เฟิร์นเลยถือโอกาส   มารีวิวจมูกของตัวเองให้ดูนะจ๊ะ
( By คุณหมอโอ๋ อาศยา จร้า)

เปรียบเทียบก่อนหลังเสริมจมูก 3สัปดาห์ เป็นแผลที่ปาก555 อายจัง  (ใช้photogridในมือถือทำเอาเองนะ อย่าว่ากันเรื่องสัดส่วน 555)
ยังบวมๆอยู่นะเพราะเพิ่งทำได้ 3สัปดาห์ พี่เจ้าหน้าที่บอกว่าจมูกเราจะเข้ารูปและรัดแกรนเข้ากับจมูก 1-2เดือน จร้า

ไว้มาอัพเดทนะจร้าาาา

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวยมากจ้า. ราคาแก้ เท่าไรค้าบ
หน้าเปลี่ยนเลยคับ สวยมากๆคับ อีกนานมั้ยคับจะหายบวม
หน้าดูเรียวขึ้นมาเลย เดี๋ยวยุบแล้วสวยมากแน่
สวยขึ้น คมขึ้นมากๆ หน้าเปลี่ยนเลยค้า
จมูกทรงสวยมากกก เริ่ดมากกกเลยจร้าาา
สวยมากๆค่ะพี่ก็หาจะแก้บวกตัดปีกด้วยค่ะ ไม่รู้จะแก้มี่ไหนดี
ราคาเท่าไหร่คับ น่าสนๆๆๆ  ปล.ตอนทำเจ็บไหมคับ คือกะจะลองทำบ้าง แค่กลัวอยูอย่างเดียว................เจ็บ 5555

สวยครับ หน้าเปลี่ยนเลยอ่ะ
ทรงสวยมากเลยนะ เข้ากับหน้าตัวเองเลย
สวยมากค่ะ หน้าเปลี่ยนดูคมขึ้น ซิลิโคนอะไรค่ะ
สันดั้งสวยมากเรยอ่ะ หน้าเปลี่ยนเลย ราคาเท่าไหร่
สันดั้งสวยมากเรยอ่ะ หน้าเปลี่ยนเลย ราคาเท่าไหร่
นี่ขนาดยังบวมยุเลยนะ มองๆแล้วทรงสวยๆอ่ะ
นี่ขนาดยังบวมยุเลยนะ มองๆแล้วทรงสวยๆอ่ะ
สวยขึ้น จมูกงามเนาะ คุณหมอที่ทำชื่อไรหราค่ะ
สวยขึ้นเรย เสริมของอะไร เท่าไหร่
หน้าเปลี่ยนเรย ดูเหมือนยังบวมๆรึป่าวอ่ะ. อัพเดตรุปหั้ยดูบ้างนะ
สวยมากเลยเข้ากับหน้าตาไม่ตึงด้วย
สวยขึ้นมากค่ะ เสริมของอะไรค่ะ คลินิดยุ่แถวไหน
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ
สวยจังเลยคะอยากรู้ราคาคะคลีนิคนี้เพิ่งเปิดใหม่ใช่ไกมคะ
สวยขึ้นอ่ะ  ทรงจมูกเปลี่ยนเลย
ทรงสวยดูดี มีเสน่ห์ เป๊ะเลยอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้