ดู: 790|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] มีคลินิกไหน ที่สามารถแก้ไขรูปหน้า โดยไม่ต้องผ่าตัดบ้างค่ะ?

[คัดลอกลิงก์]
มีคลินิกไหน ที่สามารถแก้ไขรูปหน้า โดยไม่ต้องผ่าตัดบ้างค๋ะ
อยากหน้าเรียว รูปหน้าสวย แต่ไม่อยากผ่าตัด มีคลินิกช่วยแนะนำหน่อยคะ
ฟิลเลอร์ไงครับ หน้าจะมีทุกคลินิก
ในการปรับรูปหน้ามีหลากหลายวิธี ในปัจจุบันก้อหมีหลายทางเลือกให้เลือกเช่นกัน โดยมีวิธีง่ายๆในการปรับรูปหน้าก็คือ การฉีดโบทอกซ์ปรับรูปหน้านั่นเอง ถ้าเจ้าของกระทู้อยากปรับรูปหน้าแต่ไม่อยากเจ็บตัว โบทอกซ์ก้อเป็นอีกทางเลือกที่ดีนะค่ะ ลองศึกษาข้อมูลตามลิงค์ก่อนได้นะค่ะ เผื่อจะได้ประโยชน์ก่อนไปฉีดกันค่ะ http://rakkhunclinic.blogspot.com/2014/07/v-shape.html
ที่เดอซีเคร็ท คุณหมอเก่งค่ะราคาไม่แพง

โปรล่าสุดหน้าเรียว.jpg (954.09 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

ขออนุญาตแนะนำนะค่ะดิฉันได้มาปรับรุปหน้ากับศักติคลินิกดีมากเลยเราทำกับที่นี่ตลอดและเราเป็นคนที่กลัวการศัลยกรรมมากเลยอาศัยทำหน้าอยู่แต่ที่นี่ราคาก็ไม่สูงตัวยาก็ของแท้ทำไปไม่เคยมีปัญหามีรีวิวให้ศึกษาบริการดีมากและรู้สึกเป็นกันเองมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้