ดู: 1632|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

วอนถามผู้ที่เคยเสริมจมูกกับคุณหมอเฉลิม

[คัดลอกลิงก์]
ในที่สุดก็ใกล้วันที่จะได้ทำแล้วครับหลังจากรอมา 5 เดือน T_T

คือผมมีคำถามมากมายอยากจะถามเลยครับ ขอไล่เรียงไปเป็นข้อๆแล้วกัน

1.ก่อนวันที่จะถึงคิวของเราต้องโทรไปคอนเฟิร์มนัดอะไรกับทางคนินิคมั้ยครับ?? เพราะหลังจากที่นัดกันมา 5 เดือนก็ไม่ได้ติดต่ออะไรกับทางคลินิคเลย

2.ถ้าเกิดเลือกเสริมซิลิโคน 20000 ต้องเตรียมตังค์เพิ่มค่ายาไปประมาณเท่าไหร่ครับ??

3.ซิลิโคน 18000 กับ 20000 ของหมอเค้ามีข้อแตกต่างกันที่ตรงไหนมั่งอะครับ??

4.หลังจากเสริมแล้ว อีกนานมั้ยกว่าจะเล่นฟิตเนสได้

รบกวนผู้รู้ช่วยตอบที่นะครับ ขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่งเด้อครับ
ตอบเป็นข้อๆเลยนะครับ
1. ทางคลีนิคจะเป็นคนโทรมาคอนเฟลิมเองครับ
2. ค่ายาไม่เสียครับ 20000 ถ้วนๆเลย
3. อันนี้ไม่ทราบอะครับ แต่เท่าที่ถามหมอมา หมอบอกว่า แบบ 20000 ได้ทรงสวยกว่า
4. อย่างต่ำ 6 เดือนครับ จมูกถึงจะเข้าที่ และล๊อคแน่น
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-6-28 23:24:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค้าบบบบบ

โห 6 เดือน !!

ปั่นจักรยานอะไรก็ไม่ได้เลยเหรอคับ??
ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกค่ะ เราทำจมูกกะหมอเฉลิมมา 5 ครั้ง ทุกครั้งสวยแต่เราซุ่มซ่ามเอง ชนนั่นชนนี่ เลยเบี้ยว
แค่ระวังอย่าให้ไปชนอะไรก็พอค่ะ ทำตัวเป็นปกติได้แต่หลัง 5 วันก็จะดีค่ะ
อยากตอบใจจะขาด
ผมทำมาได้ หนึ่งปีเต้มแย้ว
1. ตอนแรกมีคิวอีกสองวีค ผมเลยไปเฝ้ารอคนยกเลิกอยู่วันสองวัน  วันทีสามได้คิวทีสอง เข้าไปประมาณสิบเอ็ดโมงกว่าๆ ออกมาเทียงกว่าๆ
2. ไม่เสียอ่ะ
3. ของผม 18000 อัน 20000 จะนิ่มกว่า
4. ของผม สามเดือนก็ เที่ยวเล่นละครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้