ดู: 796|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เพิ่งทำคางมาครับ เมื่อไหร่จะกลับมาทานอาหารได้ปกติ ;(

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tttzzz เมื่อ 2015-6-25 20:33

ผมเพิ่งทำคางมาครับ ผ่าข้างใน
วันนี้วันที่ 3 แล้ว
วันนี้ตึงๆแผลเป็นพิเศษ ปากก็แห้งด้วย
ไม่รู้ว่าเพราะผมแอบสูบบุหรี่รึเปล่า ;( (ทนไม่ไหวจริงๆขอโต้ดคร้าบ)
คางตอนนี้ไม่มีรอยช้ำครับ แต่ปูดๆ เป็นก้อน

อยากถามทุกท่านว่า อีกนานไหมกว่าผมจะกลับมาทานอาหารได้แบบปกติ
ผมชอบทานอาหารรสจัดด้วยครับ
ตอนนี้ทานแต่นม จนจะผลิตนมได้แทนวัวละครับ
อยากกินทุกอย่าง เพื่อนก็ชอบแกล้งมากินต่อหน้า

มีวิธี แนวทางให้หายไวๆไหมครับ

ต่อจากนี้ไป ผมต้องประสบปัญหาอะไรอีกรึป่าว
สิ่งที่กลัวที่สุดคือหนองครับ เจ็บตัวแล้วก็อยากให้ออกมาดูดี ให้เจ็บซ้ำอีกคงไม่ไหว

อีกอย่าง ผมจะแปรงฟันได้เมื่อไหร่ครับ

ตอนนี้ตึงๆไม่ชินเลย เหมือนมีไรมาดันคาง

ช่วยผมด้วยยยยยยย #ผมอยากกินแกงใต้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้