ดู: 1167|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ฉีดฟิลเลอร์เติมร่องใต้ตาให้เต็มที่ เมโกะ คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชาวดั้งโด่งทุกคนจากกระทู้ที่แล้ว รีวิว แก้ไขจมูกกับ คุณหมอมนัส ที่เมโกะ คลินิก
http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;page=1#pid1584469

แล้วห้อยท้ายไว้มาจะมารีวิวฟิลเลอร์ให้ดูอีกครั้ง
แต่งานเยอะมาก ยังไม่มีเวลาเข้ามารีวิวสักที พองานยุ่งก็ไม่มีเวลาถ่ายรูปใหม่ๆ รีวิวนี้ขอเอารูปเก่าจากรีวิวที่แล้วมา รีวิวอีกครั้งให้ดู อย่างละเอียด

ฟิลเลอร์คือสารที่ช่วยเติมเต็มในชั้นผิว เหมาะสำหรับเติมเพื่อลดริ้วรอยอะไรพวกนี้ แต่พี่ไม่แนะนำนะคะ ให้ไปฉีดฟิลเลอร์เสริมจมูกหรือคาง เพราะเวลาแก้มาเนี๊ยๆแพง กว่าปกติ ที่เตือนเพราะ งกล้วนๆ

พี่ไปฉีดฟิลเลอร์ลดรอยใต้ตามาค่ะ เพราะใต้ตา บวมมาก แล้วพี่มีอายุแล้ว จะมาไว้ถุงใต้ตาแบบเทรนเกาหลี ตาหวานอะไรเทือกนั้นก็ดูจะไม่เข้ากับอายุของพี่สักเท่าไร เลยเลือกที่จะฉีดให้หายๆไปดีกว่า

จากรูปนะค่ะ ใต้ตาหายไปหมดเลย จากการฉีดแค่ครั้งเดียว แล้วต้องไปฉีดซ้ำแต่พี่ยังไม่มีเวลาเลยเบี้ยวนัดแรกไม่ก่อน
แล้วยังไง มีรูปใหม่ๆ จะมาอัพเดตเพิ่มเติมนะคะ
เหมือนคนละคนเลยคะ ฉีดมาเท่าไหร่ค่ะ ที่ไหนค่ะ
อยู่ได้นานแค่ไหนคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้