ดู: 2802|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกแหมบๆหลบไป๊!กะจมูกใหม่ที่Maxi clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คุณญ เมื่อ 2015-6-21 21:37

สวัสดีค่าชาวดั้งโด่ง ขอ บอก บ๊อกว่าอ่านรีวิวมาเย๊อะม๊ากก!!  ….ก็เพราะตัวเองจะทำจมูกเนี้ยหละคร๊า  ได้รู้จักคลีนิกดีๆก็จากเว็บนี้แหละที่เพื่อนๆได้แนะนำ งั้นเราขอเอาประสบการณ์ดีๆมาแชร์ให้เพื่อนๆได้มีทางเลือก ทำแล้วดี ทำแล้วโดน(ใจ) คุณหม่อหล่อม๊ากกกฮัพพพพ(!+!)  ขอบ๊อกว่าทำครั้งเดียวจบงาน  ปรบมือ!!!!!
ขอเอารูปมาโชว์ก่อนเลย อิอิ

อะๆๆ เข้าเรื่องกันเลย “ทำบุญสวยชาติหน้า ทำหน้าสวยชาตินี้”  คนไม่สวย  ไม่พยายามก็ไม่มีวันสวย ตัวเองเป็นคนที่ไม่มีดั้งค่ะ แค่หายใจออกก็ถือว่าปรกติละคุยกะคุณหมอผ่านทางface book คุยๆหายๆ กับหมอมาหลายเดือน  พอเห็นมีคนทำรีวิวคุณหมอคณิดลง ดั้งโด่ง เท่านั้นหละ!! นัดคิวทำเลยจ้า

ชัด เต็มๆ รูปก่อนทำจมูกค่ะ เห็นมั้ยว่ามันมีไว้แค่หายใจพอ55+แหม๊บ

ตื่นเต้นๆๆๆๆๆโอ้ยยยหายใจไม่ทั่วท้อง  คุณหมอจัดซิลิโคนพิเศษแกนแข็งปลายนิ่ม สามารถจับโยกได้ หุหุ (แอบจับมานิสนุง) เอารูปให้คุณหมอดูแบบที่ต้องการ  ตอนนั้น ร้านจัดโปรโมชั่นพอดีค่ะจาก34,000 เหลือ 18,000บาท หู้วววววว ทำโลด   ขึ้นเขียง 50 นาที เสดดดดกิจ

หลังทำเสด ตึงๆๆๆๆๆค่ะ  ประคบเย็นเยอะๆๆไม่เคยมีประสบการณ์ รอลุ้นว่าพรุ่งนี้จะบวม เขียว เป็นอวตาลมั๊ยกลับบ้านมาเช็ดจมูกแบบที่คุณหมอคณิตสอนไว้ก่อนกลับ  ยังไม่กล้าจะทำอะไรมากกลัวโดนจมูก  เจ็บด้วยค่ะ

บวมสิค่า ไม่ต่างกะรีวิวอื่น แต่ที่พิเศษ คือไม่บวมน่ากลัวเลย รอยเขียวที่คิดไว้แทบจะไม่มีให้เห็นเลย แอบดีใจนิสๆหละ แอบไลน์ไปหาพี่ที่คลีนิกอยู่บ่อยๆกับจมูกที่ไม่ค่อยบวม คิดมากค่ะว่าจะเป็นอะไรไม๊ 5555    เปลื่มมมทั้งหมอ และพนักงาน

ข้ามมาวันที่ 5 คร่า  ยังบวมๆอยู่นิดๆ  ไม่มีเขียวเลยอันนี้คอนเพริม แอบปลกใจ แต่ก็ดีใจที่ออกมาแล้วเข้ากะรูปหน้า ปลื้ม

15วันแล้วค่ะ ชอบสุดๆ มันเข้ากะหน้า เข้าแบบลงตัวสุดๆค่ะ มาตามนัดคุณหมอคณิตก็บอกว่าดูดีมา รอให้จมูกเข้าที่อีกสัก2-3เดือน จะดูเรียวกว่านี้

ขอบคุณคุณหมอคณิต maxi clinic ม๊ากกก ค่ะที่ทำให้ชีวิตน้อยๆมีสิ่งดีๆเข้ามาเปลี่ยนชีวิตจริงๆค่ะ  อันนี้คอนเพิรม!! เพื่อนอยากถามข้อมูลหรืออยากได้เบอร์ clinic ไว้ปรึกษา สอบถามได้จ้า แต่ไม่ได้ส่วนลดอะไรน๊าา 555555

ผมว่าเปลียนไปเยอะเลยนะครับ

จากรูปก่อนทำ บางคนที่ไปอ่านรีวิว ก็ไม่บวมมาก หรือเขียวครับ

สบายใจได้เลย สู้ๆครับ
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ ^^
คลีนิกเดียวกันเลยครับ ขอบคุณ อาจารย์คณิต ด้วยคนครับ

http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;extra=&page=1 อันนี้ของผมครับ
ลืมไปของผม. ปลายจมูกบิดได้ เด่วว่างๆจะถ่ายรูปตอนบิดให้ดูครับ
เปลี่ยนไปเยอะครับ จากไม่มีสันจมูกเลย ตอนนี้กลายเป็นสาวสวยเลย น่ารักกกก
monogo ตอบกลับเมื่อ 2015-6-22 21:15
ลืมไปของผม. ปลายจมูกบิดได้ เด่วว่างๆจะถ่ายรูปตอนบิดให้ดูครับ

ผมอยากเห็นครับ ติดตามๆๆ
โห่วววชัดเจนเลย 555555 รออีกนิสค่ะ 3เดือนเข้ารูป สวยกว่านี้อีก
ลงรูปอีกนะค่ะ ติดตามค่ะ
อื้มมมมดูเป็นสาวขึ้นเยอะเลยค่ะ   สู้ๆค่ะอีกรออีกนิดเข้าที่เข้าทางจะสวยกว่านี้

คลีนิกอยู่แถวไหนนะค่ะ อ่านมาหลายรีวิวแล้วทำไม่เขียว ช้ำเลย
ทำคุณหมอท่านเดียวกันเลยค่ะ  อันนี้เราก็ไม่บาว เขียวแม้แต่อย่างไดเลย

ฝากติดตามผลงานด้วยค่ะ
http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;extra=&page=1
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-24 20:26:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Amado ตอบกลับเมื่อ 2015-6-22 08:25
ผมว่าเปลียนไปเยอะเลยนะครับ

จากรูปก่อนทำ บางคนที่ไป ...

ขอบคุณนะค่ะ  ตอนนี้ดีขึ้นมากเลย
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-24 20:27:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
monogo ตอบกลับเมื่อ 2015-6-22 21:14
คลีนิกเดียวกันเลยครับ ขอบคุณ อาจารย์คณิต ด้วยคนครับ
...

อยากเห็นค่าะะพี่  นู่ได้ไปอ่านของพี่แระ
เปลี่ยนไรนะค่ะ  หล่อขึ้นเป็นกอง 55555555555
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-24 20:27:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
monogo ตอบกลับเมื่อ 2015-6-22 21:15

อยากเห็นนนนนๆๆๆๆๆ  เอามาโชว์หน่อยยย
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-24 20:28:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Benja.min ตอบกลับเมื่อ 2015-6-22 22:34
เปลี่ยนไปเยอะครับ จากไม่มีสันจมูกเลย ตอนนี้กลายเป็นสาวสวยเลย  น่ารักกกก

อิอิ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-24 20:28:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
cosmo.oho ตอบกลับเมื่อ 2015-6-22 22:43
ลงรูปอีกนะค่ะ ติดตามค่ะ

ช่วงนี้กำลังทำรายงาน อ ค่ะ เดี๋ยวทำมุมงามๆถ่ายมาอวดค่ะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-24 20:29:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นังนู๋ ตอบกลับเมื่อ 2015-6-23 13:34
ทำคุณหมอท่านเดียวกันเลยค่ะ  อันนี้เราก็ไม่บาว เขียว ...

ได้ไปอ่านมาแล้วค่า  พี่ก็สวยมากๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้