ดู: 582|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก/ดูดไขมัน] สอบถามเรื่องดูดไขมันหน้าท้องค่ะ ขอคนที่เคยทำจริงๆน๊า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kalongpong เมื่อ 2015-6-19 11:20

ปัญหาของปลาคือมีไขมันสะสมที่หน้าท้องค่ะ เคยลดน้ำหนักหลายวิธี ทั้งคุมอาหาร ออกกำลังกาย ทานอาหารเสริมลดน้ำหนักก็เคย แต่พุงก็ยังไม่หาย ปลาเลยสนใจวิธีการดูดไขมัน ก่อนจะไปทำเลยอยากถามเพื่อนๆที่เคยมีประสบการณ์ว่า
หลังจากทำแล้วผลลัพธ์เป็นไงบ้างคะ
ดูแลตัวเองยากมั้ย
กลับมาอ้วนอีกรึเปล่า
ทำไมบางคนหลังดูดไขมันแล้วผิวเป็นคลื่นๆ อ่าคะ <อันนี้สำคัญ กลัวเป็นจะเป็นค่ะ>
คลินิก / คุณหมอ ท่านไหนดีคะ เอาที่แบบคุ้มค่าคุ้มราคา ครั้งเดียวจบ

ขอบคุณทุกความเห็นค่ะ
เราทำ Vaser หน้าท้อง 4 ส่วน เอวเล็กลงจริงค่ะ ไม่เป็นคลื่น ไม่ย้วย ส่วนกลับมาอ้วนอีกมั้ย ก็มีสิทธิ์นะคะ หมดไปเยอะ ก็ต้องดูแลตัวเองให้มากขึ้นเช่นกัน แนะนำให้ศึกษาข้อมูลดีๆ ดูรีวิวเยอะๆค่ะ ถ้าจะทำก็เลือกที่ใกล้บ้าน แล้วก็เลือกคลินิกที่มีรีวิวด้านลบน้อยๆค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-19 14:11:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
marisavee ตอบกลับเมื่อ 2015-6-19 13:11
เราทำ Vaser หน้าท้อง 4 ส่วน เอวเล็กลงจริงค่ะ ไม่เป็นคลื่ ...

รบกวนขอดูรูปได้มั้ยคะ หลังไมค์ก้ได้ค่ะ
หลังไมค์ไปแล้วนะจ๊ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-23 16:10:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
marisavee ตอบกลับเมื่อ 2015-6-22 10:59
หลังไมค์ไปแล้วนะจ๊ะ

ใจดีจุงงง ขอบคุณมากๆเลยค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้