ดู: 1253|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หน้าเปลี่ยนไป รู้งี้ทำตั้งนานละ ดั้งสวยๆกับคุณหมออา เมโกะ คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย modtanoy9812 เมื่อ 2015-6-19 11:15

หวัดดีคร่า เราชื่อ มดนะคะ วันนี้มดจะมารีวิวดั้งที่เสริมใหม่ครั้งแรกจากคุณหมออา ที่เมโกะ คลินิกคะ คือ มดเป็นคนไม่ค่อยมีดั้งเลยคะ การไม่มีดั้งสำหรับมด มดว่าเป็นอุปสรรคมาก มันทำให้มดดูไม่ค่อยมันใจในตัวเองเลย มดเลยอยากทำดั้งคะ อีกอย่าง มดชอบเที่ยวมากกก เวลาเที่ยวก็อยากถ่ายรูปมุมไหนๆก็สวยบ้างไรบ้าง
นี่คือรูปก่อนทำคะ เอาไปดูแบบจัดเต็มกันไปเลย (อีกแพ๊พนุงชั้นจะสวยแล้ววว)

มดดูรีวิวมาเยอะมากมาย รีวิวบ้าง ในดั้งโด่งมดก็เข้ามาอ่านอย่างจริงจังเลย อยากให้ทำออกมาแล้วปลอดภัยอะ จบในครั้งเดียว ที่มดดูเป็นพิเศษก็จะเป็นรีวิวของคุณหมออาหนิแหละคะชอบเป็นการส่วนตัว พี่ที่มดรู้จักก็ไปทำกับคุณหมออา ทำออกมาแล้วสวยมากๆ มดเลยตัดสินใจทำกับคุณหมออาหนิแหละคะ มั่นใจฝีมือหมอมาก
ตอนปรึกษาคุณหมออา คุณหมอบอกว่าเครสของมดมีลักษณะกระดูกที่ดูเบี้ยว ต้องมีการตะไบนิดหน่อย มดเป็นคนเนื้อจมูกบาง ทำสูงมากไม่ได้ คุณหมออาบอกจะทำให้โด่งเท่าที่จะทำได้ ทำให้อยู่บนความปลอดภัยดีที่สุด ปลื้มเลยคะคุณหมอมีจรรยาบรรณมากๆ ตอนทำมดไม่รู้สึกเจ็บเลยสักนิดคะ อ้อ…แอบมีสะดุ้งนิดนึงตอนฉีดยาชาเท่านั้นแหละ ทุกอย่างเป็นไปด้วยดีสบายๆ
นี่ภาพหลังทำเสร็จหมาดๆเลยคะ

นี่ 2-3 วันแล้ว มีอาการบวมนิดหน่อยคะ แต่ไม่ช้ำเลย

วันที่ 6 แล้ววววว ออกไปเที่ยวได้เลยค่า หายไวมั้กๆ

มาดูภาพหลังทำกันคะ ชอบมาก ดูเป็นธรรมชาติอย่างที่อยากได้ มีสโลบนิดๆ ที่ประทับใจสุดๆคือรูปหน้าโดยรวมเปลี๊ยนไป๊ ดูโอเคขึ้นมากๆ ใครอยากทำดั้ง มดแนะนำที่เมโกะ คลินิก คุณหมอโปรมากๆ สถานที่สะอาดมากๆ ยิ่งดั้งใหม่นี่โอเคสุดๆเลย ช่วยๆคอมเม้นกันได้คร่า

สวยมากเลยค่ะตัวเองงงงง หน้าหวานขึ้นเลยค่าาา ไว้มาอัพเดทอีกน๊าา ^^
หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ สวยขึ้นมากๆอ่ะ
สวยมากเลยค่ะ ถ้าหายดีแล้วมาอัพเดทอีกน๊าาา
หืมมมมม สวยมากเลยอ่ะตัวเองงงง  ค่าเสียหายเท่าไรค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-21 11:43:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย modtanoy9812 เมื่อ 2015-6-21 11:45

วันนี้มดเอารูปมาอัพเดทตามคำขอแล้นน้าาา

คุณมดค่ะ รูปปัจจุบันปลายสวยมาก   ... ตอนเสร็จใหม่ๆปลายไม่พุ่งแบบนี้เลย    ค่าเสียหายเท่าไหร่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้