ดู: 713|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] !!!ช่วยแนะนำด้วย!!!เพื่อนๆที่ยังไม่ได้ทำจมูกคิดจะทำที่ไหนกัน

[คัดลอกลิงก์]
คืออ่านจนตาลายรีวิวเยอะมาก  แยกไม่ออกหมอไหนดีเพื่อนที่คิดจะทำช่วยแนะนำหน่อยว่าตัวเองจะไปทำที่ไหน แนะนำข้อมูลดีๆให้ด้วยจร้า
ต้องถาม จขกท ก่อนว่า มีงบเท่าไหร่ ? อันดับต่อมา ไปปรึกษาหลายๆหมอก็ได้จะได้ดูเขาจะ ทำให้โครงหน้าเราออกมาอย่างไร !!! คุยกับหมอท่านไหน สบายใจไม่กดดันเขาดูเข้าใจเรามากสุดก็เลือกท่านนั้น เเต่ขอให้ดูด้วยว่าเขาจบศัลยเเพทย์จริงๆ ไม่ใช่เพียงไปดูงานมาไม่กี่ปีเเล้วทำ เเบบนั้นเมื่อเกิดปัญหายากจะเเก้ไขนะ ^^ ลองเซิทดูชื่อหมอศัลยกรรมเเห่งประเทศไทยจะช่วยในการตัดสินใจได้มากยิ่งขึ้นนะ อิอิ หมอทุกท่านที่ผ่านหลักสูตรศัลยกรรมมา เขาเก่งเเละชำนาญทั้งนั้นเพียงเเต่ มันจะออกมาสวยหรือโด่งพุ่งยังไงมันขึ้นอยู่กับ ฐานจมูกเเละโครงสร้างหน้าเดิมเราด้วย ^^
เราเพิ่งไปทำมาเอง ไม่บวมไม่เขียวเราทำที่  Maxi cosmetic surgery เบอร์ 0925528181  ร้านอยู่แถวดอนเมืองอ่า
ไปดูรีวิวเราได้นะ ของแท้ อันนี้ชัว!!!
เราก็เล็ง ๆไว้สองที่ค่ะ หมอปิติ เลอลักษณ์ กับ เมดเมติก อ่าค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-18 09:47:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
mayhoney ตอบกลับเมื่อ 2015-6-17 01:54
เราก็เล็ง ๆไว้สองที่ค่ะ หมอปิติ เลอลักษณ์ กับ เมดเมติก อ่าค่ะ

ขอบคุณนะ....มีแพลนจะไปทำเมื่อไรค่ะ  เดียวหาข้อมูลก่อนเผื่อไปทำด้วย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-18 09:48:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นังนู๋ ตอบกลับเมื่อ 2015-6-16 17:36
เราเพิ่งไปทำมาเอง ไม่บวมไม่เขียวเราทำที่  Maxi cosmetic surge ...

ขอบคุณค่ะ...แอบไปส่องรีวิวมาแล้วเดียวไว้หาข้อมูลเพิ่มนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้