ดู: 2343|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ขูดฟิลเลอร์เสริมคาง โดยxc clinic

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนอื่นนเลย ต้องขอบอกว่าฉีดฟิลเลอร์มาสามปี น่าจะได้แล้ว   ประมานสองซีซี   และเป็นคนมีคาง  แต่เป็นคางผู้้หญิง  ยิ้มแต่ละทีนี้ เวเนรับมงเลย55555เพื่อนแซว    เลยอยากได้คางที่ไม่แหลม  ออกแนวผู้ชาย   ตอนแรกจะทำหลายที่  ดูข้อมูลมากมายเลยครับ   ด้วยความบังเอิญว่า  มีพี่ที่เป็นเจ้าของคลีนิคในเฟส  เลยื  สังเกตุการณ์อยุ่เกือบเดือน  จะบอกวาคลีนิคเพิ่งเปิดน่ะ     เจ้าของชื่พี่โอม  หล่อ น่ารัก น่าขย้ำ น่าาา อันนี้เวอร์ไป5555   ตกลงราคาที่15000บาทรวมขูด        พอถึงวัน  ก้อนัดหมอไว้สามทุ่มครับ  ไปถึงนั่งรอ  รอ  แล้วก้อถึงคิว        ตั้งแต่ศัลกรรมมาพูดเลย   เพิ่งเจอคลีนิคที่ฉีดยาชาได้ไม่เจ็บเลย   ปรบมือ  เลย      หมอเหลาซิลิโคนอยุนานมาก   และมีหลักการที่ดีมาก  วิเคราะ  เบ้าหน้าได้เริ่ดมาก   คือผมกลัวคางจะยาวมาก เพราะเหนคนที่เสริมแต่ละนาง  คอแม่มดทั้งนั้น  สวยก้อมีบ้าง     หมอผ่าตัดในปาก  ทำการเลาะฟิลเลอร์ออก  ขอบอกเลย  เสียวนืดๆ  เหมือนผ่านสงครามโลก  ภาวนาว่าขอให้ผ่านเร็วๆ      หมอตะไบจนกระดูกเรียบเลย  รู้สึกว่าเรียบ  และหมอตั้งใจมาก        หมอก็อหล่อลาก   อยากเอากลับบ้านมาก   ทั้งคลีนิคหล่อมาก  จนบางทีน่ะ  อยากจะมาสมัครเป็นพนักงานที่นี้ด้วยเลย  ฟิน         หมอวัยรุ่นมากกกก  เคยทำหลายคลีนิคหมอแก่   พูดไม่เข้าใจ  ขอทรงนี้ได้อีกทรง  เบื่อ      มาเจอที่ xc ขอบอกว่าหมอหล่อ ฝีมือเยี่ยม    เอาเป็นว่าวัยรุ่นย่อมเข้าใจกันเนอะ         ฝีมือหมอ  ให้คะแนนเต็มเลยครับ                บอกก่อนว่าไม่ได้แอบขายของอย่างใด  ใครอยากรู้   ทักผมมาได้  เล่ามากเดียวหาว่าโม้   ถ้าใครอยากทราบรายละเอียด   แอดไลน์มาได้ครับ  nack.laohu     หอพักผมอยุ่ไกล้คลีนิค   มาไม่ถุกจะบอกให้

นี้คือแค่7ครับ    ไม่บวมตั้งแต่วันแรกที่ทำออกมา   แปลกมากกกกกกก                   หมอมือเบามากกกกกก

เริ่ดดดดด ดูดีโอเคเลยค่ะ อยากทำบ้างเลย อิอิ
ถอด เฝือก แล้ว เอารูปมาดูหน่อยนะครับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-15 22:05:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก้อลงรูปไว้แล้วอ่ะครับ   ไม่เหนรึรูปแรกเลย
พอมีรูปก่อนหน้าที่ยังไม่ได้ขูดไหมครับ พอดีมีปัญหาเดียวกับนายเลยครับ

แสดงความคิดเห็น

แอดไลน์มาครีบ เดียวส่งรุปให้ดู รุปอยุ่ในมือถือซะส่วนใหญ่ line nack.laohu  โพสต์ 2015-6-16 02:47
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-6-16 02:49:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
line   nack.laohu     ส่งในไลน์น่ะะเล่นกะมือถืออัฟรุปไม่ขึ้นเลย
ตะลึงๆๆๆ ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้