ดู: 4048|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฉีดโบท๊อกซ์] สวยแล้ว มารีวิวกันหน่อย ^^

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bussaracum เมื่อ 2015-6-11 15:43

สวัสดีค่า ^^ เป็นครั้งแรกเลยที่มารีวิวให้ดูนะค่ะ จะมาพูดถึงเรื่อง Botox ค่ะ
เดิมทีมีปัญหาหน้าบานมาก หน้ากลม เพื่อนก้ชอบล้อกันแต่เด็กๆแล้ว พอเรียนมหาลัยก็หันมาพึ่ง Botox ค่ะ
ไปดูหน้าเดิมกันก่อนเลย :)

สังเกตุได้ง่ายๆว่าหน้ากลมและบานมาก
หลังจากไป Botox มา ครั้งแรกจัดเบาๆ 50 u ก่อน ผลออกมาดีขึ้น แต่ก็ยังไม่กระชับเรียวงามมากค่ะ

ครบ 3 เดือนเลยไปจัดใหม่ อีก 50 u คราวนี้ดีขึ้นมาก เห็นชัดขึ้นเลยค่ะ พอใจมากๆ เห็นผลต่างอย่างชัดเจนเลย

หลังจากนั้นพอเวลาผ่านไป ก็ทำมาเรื่อยๆ จนปัจจุบันตอนนี้หน้าเข้ารูปเรียว สมใจมาก แฮปปี้สุดๆ ^^ เอ้อลืมบอกไปเลย เราทำที่ Amaze clinic นะค่ะ :)

รีวิวครั้งแรกอาจจะอธิบายไม่เก่ง วันนี้ไว้เท่านี้ก่อน จะแวะมารีวิวให้ดูอีกนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
น่ารักมากจ๊าาาา  
จากสาวหมวยเปลี่ยนเป็นสาวสวยเลยครับ
สวยขึ้นเยอะเลยนร้าา
สวยมากๆเลยคะ ^^

น่ารักมากจ๊าาาา  
เท่าไร่ค่ะต่อครั้ง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้