ดู: 4672|ตอบกลับ: 43
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มาทำจมูกให้มีสโลปกับหมอโมศที่ เมโกะ คลีนิก

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนอื่นขอแนะนำตัวเลยนะค่ะ ชื่อตาลค่ะ วันนี้จะมารีวิวการทำจมูกที่ เมโกะ คลีนิก กับคุณหมอโมศค่ะ
จมูกตาลมีสันดั้งอยู่แล้วแต่ไม่ค่อยสโลป ดูแข็งๆ ทื่อๆ เลยอยากทำไห้ดู มีสโลปสวยๆ
และที่ตัดสินใจทำกับ เมโกะ คลีนิก เพราะว่ามีพี่ที่รู้จักคนนึงเคยทำที่นี้ 5 ปี แล้วก็ยังเหมือนเดิม
แต่มีพี่ที่รู้จักอีกคนนึง ทำที่อื่นมา 2 ปีก็เบี้ยวแล้ว เป็นข้อเปรียบเทียบที่ทำให้ตัดสินใจทำที่ เมโกะ คลีนิก

รูปก่อนทำ

วันที่ตาลไปทำ ตาลไปกับพี่อีกสองคน ตาลตื่นเต้นสุดๆ กลัวไปหมด
แต่พี่ที่ไปด้วยก็ให้กำลังใจว่าเจ็บนิดๆ แต่สวยนานๆ กำลังใจมาเลย
ที่คลีนิกก็น่ารักมากค่ะ ดูแลเป็นอย่างดี คอยติดตามตลอดว่าเป็นอย่างไรบ้าง
อาหารบวมช้ำมีน้อยค่ะ แป็ปเดียวหายไปไหนมาได้ปกติ

มาดูรูปหลังทำไปแล้ว 20 วันกันค่ะ

เห้น สโลปไหมค่ะ จากที่เมื่อก่อนดูแข็งๆทื่อ ตอนนี้ดูมีสโลปแล้ว
แล้วนีรูปล่าสุดสดๆ ร้อนๆ เมื่อวานนี้

เพื่อนๆคิดว่ายังไงมั่งค่ะ รบกวนแนะนำตาลด้วยนะค่ะ ว่าแบบนี้โอเครึยัง
สวยดีชอบทรงนี้นะ แต่ตงระหว่างคิ้วยังดูบวมๆหน่อย ทำกับหมออะไรอะคะ
ทรงดีมาก ๆๆๆ นี้ทำกับคุณหมอใหนครับ

>>>รบกวนตอบด้วยนะครับ lovelovelove
ทรงสวยมากเลยจ๊ะ ทำกับคุณหมอท่านไหนค่ะ
ทรงสวยมากๆๆๆๆ ตรงปลายเชิดดีเราชอบ

ว่าแต่ค่าเสียหายเท่าไหร่ค้ะ
สวย เข้ากับรูปหน้ามาก
หมอชื่อ ชยาโมท รึป่าวคะ พอดีนัดคิวไว้ต้นเดือน ก.ค. ค่ะ
สวยจังคะ ราคาเท่าไหร่คะ
สวยจังค่ะ จมูกรับกับหน้าผากพอดีเลย
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-18 10:48:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Noodewmalinee ตอบกลับเมื่อ 2015-9-14 16:32
สวยจังค่ะ จมูกรับกับหน้าผากพอดีเลย

ขอบคุณค่ะ
สวยมากค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ
สวยขึ้น หน้าหวานขึ้น
จมูกทรงสวยมาก
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-9-28 11:13:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
RodBump ตอบกลับเมื่อ 2015-9-25 14:58
จมูกทรงสวยมาก

ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้